Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Quỹ nào nhỉ: Mekong, Dragon hay PYN nhỉ :))). Quý 2 lợi nhuận 100 tỷ trước thuế, sau thuế tầm 80 là ngon rồi :smiley:

quỹ này lớn lắm em mà nói ra các bác sốc.kkkk nói chuyện lãnh đạo IDJ rui giá đàm phán mua thoả thuận cao lắm các bác ak

1 Likes

IDJ là hình mẫu siêu cổ bluchip của 10 năm trước đó ai cầm VNM VIC HPG sẽ thấu hiểu nó tương lai thế nào.kkkk

Haiz, khi nào ra tin đây T___T! Bác nào tốt bụng inbox mình thêm manh mối đi :v

tu duy đâu tư nó phải thế này này
hình ảnh

2 Likes

Hé lộ cho bác thông tin nới room cho khối ngoại lên 50% rồi đấy. Quỹ cực lớn nên họ mua nhiều với giá cao.

1 Likes

All-in vậy :))), chỉ cần 1, 2 lần đúng sẽ đổi đời :))

chủ tịch nói em là họ mua giá rât cao và sẽ ngồi với IDJ 3-4 năm đó ! mua hét cả phần nhỏ lẻ luôn nhé

1 Likes

Nhưng ai đi với em oanh nhưng siêu cổ giá trị đên giờ chưa bao giờ em nói sai! IDJ e cầm 3 năm nay nên hiểu từng chân tơ kẽ tóc và tương lai IDJ nó khiếp như thế nào

2 Likes

Anh em ở đây toàn những người ko quen biết nhau nhưng cùng tìm ra điểm chung đầu tư giá trị lâu dài, trùng hàng nên cùng nhau chia sẻ thông tin để giúp nhau nắm bắt tt tốt thôi. chứ các bác nhìn trên sàn là hiểu bọn em ko đánh đấm hay lái lủng gì. Chủ yếu anh em giao lưu chia sẻ kết bạn là chính.

3 Likes

Cho ảnh chat ■■■■ đi bác :smiley:

All-in <3

thằng HDC có khoản người mua trả trước có 500-600 tỷ mà khoản nợ gấp 2-3 lần nhưng nơ ngắn hạn nên áp lực trả lãi nhiều nên phải triẻn khai dự an nhanh và gấp để bán hàng thu tiền và LƠI NHUÂN KỲ NÀY ĐỘT BIẾN DO BÁN CHUYỂN NHƯƠNG DỰ AN - LÃNH ĐẠO HDC thì chưa đủ tầm so LÃNH ĐẠO IDJ - HDC nó lên 5x-6x. dòng tièn tương lai IDJ người mua trả trước gấp 3 lần HDC quỹ đất chât lượng tài sản lớn gâp nhiều HDC, lãnh đạo tham vọng, tàm nhìn khủng đôi ngũ trẻ lớn toàn thê hệ 7x-8x - idj TƯƠNG LAI ĐI XA LẮM 5X-6X sơm muôn có già này thôi - IDJ vung này chân sóng thôi

1 Likes

Tại nhà đầu tư còn khúc mắc: APS, API, IDJ. Nhất là API và IDJ, đọc qua BCTN của 2 công ty thấy giống nhau gần hết về triết lý cũng như tầm nhìn. Họ lo sợ về management nên đánh giá thấp IDJ. Anh Richdad_Nguyen làm rõ hơn về việc này được không?

3 công ty API, APS là nằm trong hệ sinh thái của tập đoàn APEC GROUP Do anh Lăng là người lái tàu tạo nên nó còn IDJ sau này mới thâu tóm niêm yết của sau là mua M&a của 1 dn trên sàn do chủ tich TRẦN TRỌNG HIÊU làm lãnh đạo đó công ty giao dục đào tạo là IDJ Năm xưa - sau khi được a lăng và BLD thâu tom xong thì rút toàn bộ dự an của ben APEC , API đẩy hết qua cho IDJ lớn manh như ngày hôm nay - lúc đó a lăng muốn đẩy cho API lên khủng nhưng do nôi bộ có tranh chấp lúc đó quỹ ngoại nắm API với sô cổ phần lớn 49-51% nên tham vọng của a lăng đề ra thì bị bên quỹ ngoại phủ quyết hết - anh lăng bất lực tham vọng tầm nhìn của mình vì bị quỹ ngoại ngáng đường nên A đưa tham vọng anh qua hết cửa sau đẩy hết dự an lớn và ngon nhất cho IDJ bây giờ để phát triẻn đúng con đường - tầm nhìn sư mệnh của nó - nên tai sao API giờ các dự an lớn như apec thái nguyên, BDS KHU ĐIỀM THUỴ, BDS APEC HOÀ BÌNH giờ qua hết cho IDJ - IDJ sẽ là con trong hệ sinh thái a lăng khủng nhất trong tương lai đó - a lăng và BLD sẽ đưa idj LÊN bluchip là DN đâu ngành phát triẻn bds nghỉ dương, đô thị… ko thua gì NVL, VIC ĐÂU… này tham vong đôi ngủ LÃNH ĐẠO APEC 10 NĂM TRƯỚC RÙI - GIỜ HỌ DỒN HẾT CHO CON IDJ NÀY ĐÓ TỪ KHI api bị quỹ ngoại phủ quyết hết! nên ai nhìn tháy dư an đêu bảo của api NHƯNG KO PHẢI ĐÂU HỌ, Thương hiệu là thương hiệu CHUNG nhưgn chỉ mượn thương hiêu lớn là APEC để phát triẻn thôi - con trong báo cáo dự an tách bach hêt nhé

3 Likes

Rất chi tiết, cảm ơn anh @Richdad_Nguyen :smiley:

CSC e cầm 2x - 2019 ĐÔI tao lâp cổ đông LỚN OANH csc nhom a An và A nhân SSI đôi này tay to cổ đông chât lượng - CSC e cảm ơn 2 ông An và a nhân keo lên cho e phê .kkk vẫn cầm CSC đên gio. So nội tai DN csc Thua xa IDJ. CSC keo lên này do tạo lâp cầm hết hàng - cổ cô đặc thanh khoản thấp nên đi ác quá đi.

1 Likes

Mình cầm từ hồi 24, tới h cũng gần X3, theo anh MaHoangPhat gì ấy :D. Cứ theo cao nhân là sẽ giàu thôi :smiley:

1 Likes

nghèo lâu, giàu thì mấy mà bác. em cũng đang cố gắng chuyển từ trường phái lướt sóng sang đầu tư giá trị. cũng đang trên đường tìm kiếm vận mệnh của cuộc đời đây. Hi vọng theo IDJ ko sai lầm.

IDJ vùng này chân sóng là k hề sai. Vì giá đang chạm MA200 là vùng chân sóng rồi ạ