Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Sư mênh IDJ là sư mệnh bluchip tương lai AI kiên nhẫn sẽ giàu sang lắm đó.

Được tay to gom với giá cao thì tốt quá rồi.
Mà quỹ nào ấy bác nhỉ?

chờ đi bác e ko tiết lô được! em nói ra nhiêu bác cướp hàng thì chít

1 Likes

IDJ sẽ là trận đánh thiên thu đi vào lịch sử chấn động tam sàn. không nhưng tăng 3-4 lần mà nó sẽ tiếp tục tăng 10-20 lần nữa

1 Likes

Việc các quỹ lớn tham gia vào IDJ đã được đã nằm trong kế hoạch của Ban lãnh đạo và cũng nằm trong dự tính của nhiều anh em cổ đông dài hạn. Chỉ có bất ngờ là nó diễn ra sớm hơn so với dự định. Tôi lại cứ đoán phải vào cuối năm cơ. Việc được hái thành quả sớm là món quá bất ngờ mà ban lãnh đạo công ty dành cho anh em cổ đông đã kiên trì đồng hành cùng với công ty trong thời gian qua.

Ra tin nhanh nào :d

3 tháng nay hôm nào cũng gáy tạo lập gom rồi cạn thanh khoản các kiểu : ))))) hàng rác thì chả cạn thanh khoản

1 Likes

thực ra phát hành thêm 1:1 cũng hay mà. mình thích giá nó về nhỏ hơn chút, lại thu hút thêm nhà đầu tư

Chưa bao giờ cầm hàng nào mà chán nản như con IDJ này

Chứng khoán ko rành cho kẻ yếu tim, yếu bóng vía, thiếu niềm tin, thiếu tư duy! Luôn mang cảm xúc để đanh giá DN là sớm muộn ra đê hết!

thi trương bom mìn rât nhiều chọn cổ giá trị dư địa tăng trưởng lớn giờ ngày càng hiếm! ko cẩn thận lại toang
https://vietstock.vn/2021/07/lai-lo-quy-22021-529-doanh-nghiep-tao-ra-13400-ty-dong-lai-rong-737-879075.htm

1 Likes

Vẫn chưa thấy của IDJ bác nhỉ, mấy con BDS quý II này chắc te tua.

IDJ hết tuần nay ra báo cáo quy 2 nhé yên tâm lãi rât tốt mơi 2 quý lãi gần 70-80 tỷ thì 2 quý cuôi năm vượt sức vuợt kế hoạch 2021 đề ra nhé

IDJ quy 3-4 lãi mới khiếp giờ đang đúng sóng bds tiền sẽ tự khác chảy vô thôi Bac

thấy mấy chim nhợn đang hô IDJ quý 2 lãi có 40 tỉ thôi hả bác Richdad_,

BDS mà, 1 quý ăn cả năm bác ơi. Quan trọng là dòng tiền + dự án gối đầu chứ. Lãi 40 tỷ thì khó xảy ra lắm, xét theo báo cáo KQKD tháng 4 và 5 mà IDJ thông báo.

1 Likes

Giữa mùa covid này tìm đâu ra cty BĐS lãi đc như IDJ, Quỹ họ có thừa chuyên gia phân tích chán chê. Ko tự dưng họ lại muốn muốn khối lg lớn với giá cao đâu.

1 Likes

em nói trên pic rui quy 2 lãi hơn 40 tỷ cả 6 tháng đầu năm idj lãi gần 70-80 tỷ là ổn rui bác dong tiền vẫn tâp trung dự an bán hàng LẠNG SƠN! TỪ QUY 3 TRỞ ĐI TIỀN SẼ CÓ THÊM LOI NHUẬN HẢI DƯƠNG NỮA SẼ LÃI KHỦNG TỪ QUY 3-4

Lộ trình từng bước cho Quỹ ngoại tham gia đã sẵn sàng rồi các bác nhé!

2 Likes

su mẹnh lên bluchip và tham vọng lãnh đạo quá rõ ràng rùi! idj kiên nhẫn chờ ngay x10 thôi