Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Vậy lúc này nên quan sát và nhặt dần cho 6 tháng cuối năm. Mong a richdad chia sẻ thêm.nhiều thông tin dự án. Không biết còn giá 13.x nhập thêm ko

1 Likes

Báo viết rõ ràng thì k đọc. Làm ăn k minh bạch theo bọn chim lợn này đến khi mất tiền rồi mới kêu thì quá muộn

1 Likes

Idj yếu quá các bác

Cổ tốt điểm mua cũng phải tốt để tối ưu ln nhé bác…team mình đanh giữ 700k idj từ giá 7 đến giờ hiện tại sẽ tb giá vốn lên tất nhiên dựa vào TA nữa…!

DỰ AN IDJ GIỜ TOÀN NHÀ GIẦU LÊN XÚC VÀ Ở ÁC QUÁ HỌ TRUYỀN TAI NHAU NHƯ HỒI XƯA ECOPAK CHINH PHỤC NGƯỜI HN! DƯ ÁN QUÁ CHÂT LƯỢNG ĐẲNG CẤP

hình ảnh hình ảnh hình ảnh

Đánh cổ đất mà nhìn bctc rồi đọc báo nọ kia dễ vỡ đầu lắm. G36 hiện dưới 10, 2021 chưa có vẹo gì, nợ ngập đầu nhưng 2022 trở đi dự án chùa Bộc tiền về thì lại không có giá thế này. Dn bđs phải đúng sóng bđs, ôm nhiều đất thì ngon. Còn bọn cò đất ăn hôi bán hàng lởm thiếu mẹ gì. Dự án bên tôi làm chính cđt bán trực tiếp mà bọn nó còn lập web rao bán, thu tiền như đúng rồi, ai không tìm hiểu thì mất tiền ngu, sao lại trách cđt

2 Likes

Đầu từ cần phải nhìn tướng lãnh đạo…! Anh Lăng chơi đẹp kéo api lại 3x cho tây thoái mấy thằng tây k thoái thì chịu dồn hết tâm huyết về idj… trên sàn rất ít lãnh đạo chơi đẹp như vậy…!

Ông này càng nói càng nhảm IDJ doanh nghiệp làm ăn thật bán hàng thật - chả biết ông làm IDJ như nào thấy ông chém là chả hiệu mẹ gì về lãnh đạo IDJ toàn chém gió

Tôi ko bảo IDJ làm giả mà ông gì đọc báo trên kia bảo là giả. Tôi check thông tin dự án IDJ rất rõ ràng về pháp lý

A7 nói không có sai khi nào tăng thì tụi nó khen mới ngon toàn bọn ooc bò…! IDJ sau này quỹ đất rất khủng xứng danh vào rổ vn30

1 Likes

Đó là đơn vị phân phối độc quyền dự an APEC lạng Sơn IDJ

bác phản biện phải nêu rõ người nếu không anh em họ hiểu lầm

Quá khủng đó bác quỹ đất idj giờ nó lên quy mô 500ha rùi nhưng họ chưa công bố hết đâu dự án đâu! IDJ hiện giờ là 1 nhà phát triển BDS tương lai Ko thua kém gì NVL đâu, giờ ko phải đi xin quỹ đất như ngày xưa nữa sẽ là nha phát triển đi hợp tác với những đơn vị có sẵn dự án!

Ông đọc bài của tôi nhưng chưa hiểu ý. Còn anh Lăng từ 2008 ký hđht đầu tư với bên tôi nên tôi đương nhiên biết. Tôi cũng chả chém gì việc đứa em làm bên đó hỏi tôi thủ tục dự án. Nó hỏi 2 năm nay rồi chứ nếu cấp tham mưu mà tốt thì chả phải hỏi người ngoài

Việc học hỏi lẫn nhau là chuyện bình thường đến bản thân tôi cũng phải đi học người khác nhưng bác đanh giá kiểu thế là kiểu xem thương người khác e ko thích kiểu tư duy thế của bác! Dù là ai đi nữa cũng đều phải học tập và tư duy thay đổi chứ đừng lấy cái ngày xưa đanh giá cái thời nay nó sai lầm lắm bác

Tôi đánh giá việc đó là điểm yếu, bản thân họ cũng đang tuyển dụng lãnh đạo vị trí đó. Công việc rất nhiều cần phải có người đảm trách được thì mới bay lên nhanh. Cũng chả có gì xấu, doanh nghiệp biết điểm yếu mà khắc phục là tốt.

Tương lai IDJ tuyển nhiều lắm bác

Tôi biết chứ, lượng dự án nhiều, api, idj,… đều cùng 1 nhóm nhân viên làm nên không đủ sức cần người kinh nghiệm dẫn dắt. Chính là tham vọng lãnh đạo lớn thâu tóm nhiều đất,M &A liên tục cũng tốt vì có được nguồn việc lâu dài.

1 Likes

Dự án apec thái nguyên tháng 9 năm ngoái đứa em nó hỏi tôi có được trừ tiền htkt không tôi bảo không. Sếp thì bảo có, cuối cùng thanh tra cp vào nó cắt phéng và bị lên báo. Vụ đó không tham thì xuôi rồi

1 Likes

htkt là gì thế bác?