Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Idj dự an thái nguyên có - Hải dương giờ lãnh đạo đang làm hồ sơ thủ tục! Sắp tới sẽ có nhiều dự án khu đô thị đất nền, khu sinh thái sẽ dc công bố- TS IDJ ngầm rất lớn và khủng

1 Likes

Chuẩn anh ak! Chả hiểu nổi DN tăng trưởng gấp nhiều lần - lấy vốn nhà đầu tư toàn đi thâu tóm dự an lớn nhỏ - tài sản ngày càng tĂng khủng năm nay tài sản lên con số 4k tỉ - sang năm lên 5-6k tỉ!
LN 2022 sẽ khiếp hơn 2021! Ko hiểu NDT họ muốn gì

2 Likes

Đu bám nhiều quá nên vậy! Kệ thôi!

3 Likes

NDT ko muốn PHT nhiều quá. Năm nay đã PHT 1.1 rồi tách 100.15, cuối năm lai pht 1.1 nữa thì năm nay 1.5 còn gì. Sang năm lại làm phát 1.1 nữa thì ln nào bù cho đc vốn tăng. Khác gì flc đâu

Mệt quá! Thấy k ngon thì bỏ! Mình thì nghĩ là 1 trận lớn cho dài hạn! Vậy thôi

2 Likes

Chuẩn anh! Ko thấy ngon thì ra chỗ khác mà xúc cổ khác cứ vô pic chém linh tinh

Anh nghĩ em k cần PR nhiều nữa đâu! Thường anh thích nhiều người chê mà nó vẫn tăng thì cầu tiềm năng mới nhiều! Chứ ai cũng khen mà k lên thì sút

3 Likes

Mình cũng ko chê thậm chí về 13 còn múc 50k IDJ mà mình ghét thằng óc Richar đã ngu khoái hô, Cổ tốt tự tăng suốt ngày đi các room hô room nào cũng ■■■ mặt ■■■ nó nên ghét.

Cổ tốt thì im lặng mà múc r nó sẽ tự lên, suốt ngày đi qua các pic khác PR rồi vào room ■■■■ cũng hô, hô vậy làm cái ■■■ gì. Cổ tốt bố mày đang còn lo nó tăng họ hàng nhà nhà t ko gom kịp đằng này cổ tốt khen ngon mà cứ đi bô bô nhỏ lẽ bu vào r đòi tăng. Thằng óc bò

1 Likes

lại 1 thằng ngu như mày càng nói càng thấy ngu. nếu Tao ko PR idj Thì loại ngu như mày biết đến IDJ không? để mày xúc 50k gia 13 ko cái loại mày càng sủa càng thấy ngu- CK cổ tốt cần lan toả để tạo cầu tiềm năng - nếu tao ko PR thì loại ■■■ như mày ko xuc 50k Gía 13 - Cổ giá trị tốt hay sấu thì NDT họ thừa hiểu, họ tự đánh giá - mày ko thấy A7 hô l14 bao năm nay L14 X50-70 Lần - CTR a anh hô mây năm nay tăng bao nhiêu lần?? cái loại ngu như mày đã ko đủ tuổi để vào Pic đanh giá. càng nói càng ngu, chỉ loại đu hóng hàng hóng chợ còn vô nói như đúng rùi.

1 Likes

Thằng ngu bám đuôi bọn tam quốc động tí là hô, toàn bọn thất đức

săp tới tao lại hô tiếp cổ phiếu x5 TK nữa thì mày vô pic mà chửi nhé - đây toàn cầu tiềm năng! mồm chửi nhưng tay xúc

Hô thì kệ mày, nhưng hô theo kiểu thất đức thì tao ghét nên tao cảnh báo NDT không theo bọn mày

Em đã lên thuyền từ 2 tháng trước, giờ mới thấy topic này.
Mới chơi ck đx 1 năm nhưng xác định hold 5 năm mã này.
Cần rất nhiều bác làm tinh thần để đổi đời :laughing:

1 Likes

Và nhanh chóng chia tay khi giảm 5% =]]]

1 Likes

=)))) ko nha. Em mò vào tận đây là 5 năm mới buông

1 Likes

Tôi mới tham gia Pic nhưng đọc lại các nhận định cũ, thấy các Bác trình bày rất cụ thể, rõ ràng, còn đội chim lơn chê xấu, bảo lừa đảo chỉ nói chung chung, ko có dẫn chứng, nói một cách sáo rỗng. IDJ lợi nhuận tăng mạnh và đều mà ko hiểu sao giá này câc bác còn chê lên chê xuống, nhìn con HDC công ty và lợi nhuận cũng xem xem IDJ mà giá nó hiện tại đã gấp 4 lần. Còn nói về TA thì đợt vừa qua tuy giảm mạnh nhưng vol cạn kiệt, khối lượng khớp ko có bao nhiêu, điều này thể hiện nguồn cung giá thấp ko còn nữa, chart cũng đang rất đẹp, RSI đi lên, MACD cắt lên, các đường MA đang hội tụ ở vùng 14.x, khả năng cao sẽ đi ngang vài phiên rồi sẽ vào trend tăng mạnh, giờ giá giảm là cơ hội để mua vào và mua gia tăng.

5 Likes

Vừa xây chui lại vừa bán chui. Để 1 chủ đầu tư có thể chào bán và ký được hợp đồng mua bán không hề dễ dàng, phải trải qua quá trình xin giấy phép rất khó và đảm bảo ít nhất các điều kiện: 1/ Có giấy tờ về quyền sử dụng đất/ QH 1/500 (TH đất công phải qua đấu giá) 2/ Giấy phép xây dựng 3/ Nếu tòa nhà cung cư phải xong phần móng – đất nền/nhà phố phải xong hạ tầng 4/ Hợp đồng bảo lãnh với NH 5/ Phải có được giấy phép đủ điều kiện bán hàng

cuối năm nay có giá 24 đó yêu ko :grin:

1 Likes

Bác chắc chắn dợ :)) bán hết nhà vào chưa bác :joy: