Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Các cao thủ đánh giá sáng quá e nhắm mắt làm thêm 100k xem có lên cơm cháo ko. Riêng e tính eps năm nay 3k với PE=8 thì tối thiểu có giá 24 rồi

Mấy con chim lợn bây giờ đang tiếc và ngồi khấn mong cho nó giảm để vào, nhưng khi nó giảm chút lại mong nó giảm nữa nên chúng cứ kêu gào suốt.

2 Likes

Thuyền đã căng buồm. Chúc mừng anh em đang cầm hàng ở vùng mua đẹp nhé :slight_smile:

có cả dự án KDT ở gia lộc Hải dương nữa kìa. toàn khu đất đẹp của HD

thôi e xoa đây

(bài viết theo tác giả sẽ được xóa tự động sau 24 giờ, trừ khi đã đánh dấu) - khi nó hiện ra cái này là sao anh em?

IDJ quỹ đât lớn lắm, toàn dự an khủng đăc địa vi trí vàng

Cụ Richdad đăng lại lên cho ae cổ đông nắm đc thông tin để vững tin nắm giữ đi cụ

1 Likes

Chủ tịch đăng ký mua nhanh thật. ngày kia là đã bắt đầu mua rồi.

1 Likes

mũi né hết hang nhé!
image

3 Likes

chon DN lãnh đạo noi dc làm dc ko bao giờ chém gió! dự an IDJ gần dự AN nvl ĐÓ

image|640x480

1 Likes

Danh mục có 2 con CSC & IDJ, đầu tư chán ko tả nổi :))))

Idj kê mua cả triệu cổ

Vụ quỹ ngoại mua a có thông tin gì ko a?

Chủ tịch muốn mua 3 tr cp mà giờ này vẫn có người bán ra thì chịu!

Anh lang và người nhà cầm idj 20-30% rât nhiều đó

BỌN nó bán sẽ đua lại thôi a

Sắp tới bán cho cổ đông chiến lược nước ngoài nên các bác cũng phải tăng tỷ trọng của mình lên thôi, tránh mất kiểm soát như trường hợp của API

Tổng số cổ phần từ Apec, APS, a Lăng đứng tên và các bên liên quan đứng tên chắc cũng phải chiếm trên 50% vốn của IDJ. Thấy hôm họp cổ đông bác Lăng nói vậy

Trong cơ cấu cổ đông thì tổ chức và nước ngoài mới nắm 30%. trong đó nước ngoài mới có 5%. Nói chung bác Lăng nắm con này chắc bét cũng phải 50%. còn lại là nhỏ lẻ anh em chúng ta.
Giao dịch hàng ngày con này trung bình có 300k cổ chiếm chưa tới 1%. (đội chơi T+ nắm hàng)
Nếu thế thì đợt tới cổ đông chiến lược nước ngoài muốn gom thì chỉ có thể mua trên thị trường nhỏ lẻ như anh em ta. Các bác thấy ý kiến này ra sao.

1 Likes