Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

E là lãnh đạo quỹ chưa gom thì bọn nhân viên quỹ đã lao ra gom trước lên xừ trên 30 rồi.

1 Likes

bọn quỹ nó danh mục cổ phiếu nhiều lắm. đâu phải mỗi IDJ đâu bác. bọn nhân viên giờ nó cũng full margin full cổ rồi. lấy đâu ra tiền mà múc =)) . Để anh em mình múc trước :money_mouth_face:

2 Likes

Chuẩn đó a

Đợt rồi k cho lên là đè gom đó :slight_smile:

3 Likes

chuẩn a

1 Likes

Thôi e dừng IDJ tại đây ko Phan tichd nữa chúc a em thanh công nhé

3 Likes

Thỉnh thoảng bác cho vài tin sốc lên được rồi :smiley:
Chúc tất cả cổ đông bục diều với siêu cổ phiếu IDJ. Cuộc đời chỉ cần đúng 1, 2 cổ phiếu là đủ rồi :smiley:

3 Likes

OK bác nhé

1 Likes

kiên trì đợi quả ngọt thôi

Bác lên tàu rồi ah

1 Likes

thi thoảng bác chủ thớt lên chém với anh em cho vui. chứ tầm này hold dài hạn nên cũng buồn buồn =))
Ủng hộ cả nhà bằng tin cực tốt vì IDJ có rất nhiều đất ở Hải dương quê em.

4 Likes

Những tin khủng nhất IDJ chưa ra đâu các bác. Với quỹ đất cực khủng chỉ sau Vin nên ko phải ngẫu nhiên Quỹ lớn kia họ muốn tham gia với tỷ trọng lớn đâu các bác.

bác lấy tin đâu mà quỹ đất chỉ sau VIN =)) NVL, DXG… đầy doanh nghiệp to mà

Mình đưa chỉ dẫn đất Hòa Bình bác nào tinh ý sẽ hiểu. Chứ mọi thứ public hết rồi thì IDJ ko còn vùng giá rẻ ntn để mua đâu bác.

Có cái Apec Mandala Retreats Mũi Né ngay gần apec mandala Whymham Mũi Né nữa các bác nhé

3 Likes

Dự án nhiều phết, thế mà công bố chả bao nhiêu :expressionless:

nhiều dự án khéo nhạy cảm, ko muốn cả làng nước biết chẳng hạn. hoặc khi nào triển khai thì họ mới công bố mà.

Không vượt dc 16 thì lại về máng lợn.

Cổ đông IDJ nếu k tin tưởng vào anh L thì ko giữ được đến giờ. IDJ lên 3x là cổ đông thịnh vượng rồi bác ạ.