Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Tôi không hiểu cái mốc 16 là mốc gì để nó nguy hiểm đến mức phải bỏ chạy. Chốt lời thì là hành vi bình thường nhưng cứ tự đặt 1 cái giới hạn rồi lo sợ thì mọi phân tích định giá dn bỏ đi hết

1 Likes

nếu bác xác định đầu tư trung hạn 1 chút thì chả có cái kháng cự nào cả. chỉ có cái giá bác kì vọng nó về thôi.
Như tình hình này thì chỉ có VNI cực xấu thì giá IDJ nó chỉnh theo thôi, rồi lại tìm cách đi lên thôi.
Vì vậy: THỰC TẾ LÀ KHÔNG CÓ CÁI CẢN NÀO NGOÀI CÁI CẢN BẠN TỰ ĐẶT RA MÀ THÔI

2 Likes

mấy cái dự án các ông bảo k công bố? có trên web chính cả… bớt nhảm, tôi cũng ôm IDJ nên đừng bảo CL gì cả, nói thì cho đúng sự thật

Thực tế cuối năm 2020 giá cp đã trên 16, có lẽ nhiều nđt bị kẹt ở đó nhưng đến giờ kqkd 6 tháng đầu năm đã vượt hơn rồi, kqkd cuối năm nhìn vào các dự án thì có thể ước lượng được thì giá trị dn nó phải tăng lên

Nó Sw 13-16 hơn 7 tháng rồi đấy. Phải có một cái mốc xác nhận uptren là vượt 16 để lên moics cao hơn. Nó không vượt thì các bác định giá cho ai xem. Tôi cũng đang nắm đây.

Lol, đọc cho kỹ bác ơi =]].
1/ Dự án ít công bố là tin tốt, ko phải chim lợn
2/ Mandala và Retreated là 2 dự án khác nhau.

Có thể không trùng thông tin với bác thì bác có thể đính chính, không cần gay gắt thế đâu.

1 Likes

Cứ từ từ, chuyện đầu tư không thể ngày 1, ngày 2. Vni trải qua vụ sập sâu thì tâm lý đánh T+ khắp phố phường. Nhiều nhà đầu tư bắt đáy đang chốt lời thì phải hấp thụ dần, đến khi thị trường ổn định, dịch khống chế thì mới đi lên mạnh mẽ. Cp nào có câu chuyện riêng tốt sẽ bứt phá nhanh, cần phải tìm hiểu rõ dn mới dám ôm dài.

1 Likes

ok e sai… ẩu đoảng =)))) cảm ơn bác

1 Likes

Các bác cứ xem cái mục phải thu khác trên báo cáo tài chính 6 tháng sẽ thấy mấy trăm tỷ đặt cọc với hợp tác đầu tư. Mấy khoản này là có nhiều ẩn số đấy nhé, từ từ rồi sẽ rõ thôi

1 Likes

Screenshot_3

Thank bác. Mình chỉ nhìn voà thực tế thôi, cp bds nó có cái hay là nếu tốt thì nó sẽ vượt hết đỉnh này tới đỉnh khác. Do vậy cũng theo dõi tiếp thôi.

1 Likes

Cổ phiếu nào tốt chả vượt đỉnh =]]]

Các bác nóng vội quá, nó đang tiến vào vùng đỉnh cũ nên gặp chút áp lực, cần thêm vài phiên rung lắc để hấp thụ những ai kẹt hàng, kiểm tra cung cầu ntn đã. Mới phiên qua tăng 4% nay cũng cần nghĩ dưỡng sức đã chứ. Công ty hiện tại dòng tiền đang đổ về mạnh, bằng chứng sống là họ liên tục mua lại trái phiếu ibon trước hạn, đây là điểm cần đặc biệt chú ý

3 Likes

Những thông tin của bác này mới quý này. Trả trước dc trái phiếu thì chứng tỏ tài chính cty lành mạnh.

3 Likes

Nhà không có gì ngoài tiền: 6 tháng đầu năm dòng tiền thật về gần 1000 tỷ: 342 tỷ góp vốn, hơn 400 tỷ khách hàng trả trước Mũi Né, và tiền thu khách hàng từ các dự án Lạng Sơn, Hải Dương và công nợ cũ

2 Likes

Hôm nay ngày đẹp chào mừng a Lăng chủ tịch lên tàu cùng anh em ta!

3 Likes

Api, cùng họ apec với idj hôm nay cũng máu ghê

1 Likes

Chúc mừng a em nhé

5 Likes

Cám ơn anh Richdad_Nguyen :))

1 Likes

Ôm 3 tháng hnay mới thấy màu xanh từ idj :))

1 Likes