Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Đợi tin ra thoii

1 Likes

Thế em giờ vào giá này còn oke ko nhỉ bác. Em còn 1 ít tiền nhưng hơi đắn đo

Theo TA thì giờ quá mua rồi nhé FA thì con này chỉ có đầu tư nên càm 2-3 năm

Vậy thôi. Em sẽ cầm Idj với Dig. dig em cầm đến cuối năm thôi vậy. Cảm ơn bác nhiều ạ

Chào buổi sáng anh chị em cổ đông IDJ! Chúc các bạn ngày mới an lành.

1 Likes

Tôi kể cho các bạn nghe một câu truyện. Ngày hôm qua môi giới của tôi có điện thoại cho tôi, căn cứ vào kinh nghiệm xem đồ thị lâu năm của mình bạn ấy khuyên tôi nên tạm thời bán IDJ vì sắp tới có thể thị trường sẽ chỉnh. Tôi nói với bạn ấy rằng, tôi xem chứng khoán là một công việc thực thụ chứ không phải trò chơi may rùi như người ta thương nói là " Chơi chứng khoán". Khi mua Coorp phiếu IDJ tôi đã quan sát tìm hiểu thật kỹ rồi mới mua và

1 Likes

Tôi thấy rằng Tôi đang mua tài sản 10 đồng với giá chỉ một đồng khi mua, bây giờ nó tăng chút thì là 1,2 đồng. Tôi hỏi bạn ấy rằng tại sao anh lại bán tài sản giá trị 10 đồng với giá 1,2 đồng? Bạn ấy cho rằng nên làm như thế vì chờ chờ nó chỉnh anh sẽ ra tăng được lượng cổ phiếu mới. Tôi hỏi lại tại sao em biết thị trường sẽ chỉnh và xác xuất dự đoán đung của em là bao nhiêu, có được 50% không? bạ ấy không nói gì nữa.

1 Likes

Nhiều bác bán CSC vùng 55 đợi chỉnh về cùng 50 cover lại, h nó phi 1 mạch về 85 :)))

2 Likes

Nay Tây lông nhập cuộc xúc 60k IDJ lại có dòng tiền mới, câu chuyện hay rùi đây.kkkk

2 Likes

Các bạn ah! việc dự đoán thị trường trong ngắn hạn là việc cực kỳ khó và chẳng có ích lợi gì. Nếu xác xuất dự đoán chỉ là 50% thì nó không khác gì cho sấp ngửa, đỏ đen. Một khi bán cổ phiếu đi nhưng để sửa sai bằng cách mua lại nó giá cao hơn giá ban đầu là việc vô cùng khó. Thông thường người ta sẽ bỏ qua nó, nhưng lại không bỏ qua được mà hàng ngày vẫn quan sát để rồi dằn vặt và nuối tiếc.

3 Likes

nay cầu ăn hàng IDJ khoẻ quá - dự hâp thụ xong vung này lại tiếp tục hành trình

1 Likes

Bản tin tài chính sáng nay thấy các chuyên gia đang khuyến nghị các cổ phiếu dòng BĐS, nhà đầu tư cũng dần quan tâm hơn đến nhóm BĐS nên dự là thời gian tới dòng tiền vào nhóm này sẽ tốt lên

2 Likes

IDJ lừng khừng vùng cản 17

cản lọ cản chai - Ai mất hàng sẽ phải đua lại chổng đít = IDJ

Thị trường lên đẹp IDJ không lên nổi

Từ vùng đáy 13.0 cuối tháng 7 mà lên 17.0 bh là đã tăng 30% trong 2 tuần rồi thì e k hiểu ý bác muốn ntn nữa? Càng kéo húng IDJ thì càng sớm gãy. Phải có nhịp điều chỉnh cân đối cung cầu thì cổ phiếu mới có dư địa lên bền được.

2 Likes

Idj chán quá

Lên chậm thôi còn bền vững

Mấy bạn mà không kiên nhẫn được, không hiểu được sau khi tăng liên tục thì cần tích lũy và chốt lời của nhà đầu cơ ngắn kẹt hàng, thấy CP của người khác tăng mà CP mình chưa tăng đâm ra nóng ruột đứng ngồi không yên thì nên về đánh bạc đi đừng đâu tư nữa mất quan điểm quá! kkk

1 Likes