Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Ông nào thích bán thì bán nhanh đi. Kêu ca làm gì. Chốt lời ko sai. Có thế thôi. Còn ae chơi dài hạn thì chả cần quan tâm mấy cái chỉnh này

1 Likes

Các bố oánh chứng chỉ mong xanh tím cả năm để nhanh úp bô. Gap hở lung tung lúc nó sập thì chửi, cp tốt là để ai đến sau cũng có lộc chứ không phải để hứng bô cho các ông

2 Likes

IDJ tốt thì phải lên. Lượng bán nhiều hơn hơn mua

1 Likes

Idj giữ giá chắc nhỉ các bác

Lâu rồi vào lại thấy nhộn nhịp hơn hẳn. Các bác chê hay khen tuỳ các bác, tiền của em và em chỉ tin bctc quý/ năm và dự án đang triển khai của cty thôi. Nay lại mua thêm được ít idj để dành, tháng sau lại vào xem idj thế nào. :slight_smile:

1 Likes

Cháy tài khoản

Xác nhận quỹ đã tham chiến…gom được 159k rồi, sẽ có phiên ATC lý thú…

4 Likes

=)) vol giao dịch IDJ mấy ngày nay là nhiều nhất từ trước tới nay. nên chỉ có thể là tay to đang vào hàng. Nhiều anh em mua được IDJ từ giá 13 đến giờ cũng lãi hơn 20% rồi, nên họ chốt là bình thường. tớ thì hơi phàm ăn tục uống nên cứ phải x2 tk mới xem xét =))

1 Likes

đảm bảo với các ông là sang tuần đội bán IDJ lại phải mua lại với giá 17.x cho coi =))

1 Likes

TẠI SAO NHÀ ĐẦU TƯ LẠI KHÓ NẮM GIỮ CỔ PHIẾT TỐT LÂU DÀI MÀ THAY VÀO ĐÓ CỨ MUA BÁN LINH TINH NHƯ LŨ THẦN KINH RỒI, CHÁY TÀI KHOẢN.

(1) Sốt ruột;

(2) Tham gia quá nhiều diễn đàn, group dẫn tới nhiễu thông tin khiến quyết định bị lung lay;

(3) Mua bán một cách ngẫu hứng và không có kế hoạch;

(4) Nhìn bảng hàng ngày nên khi gặp những nhịp điều chỉnh vài chục điểm là mang cổ phiếu đang rất tốt ra bán theo sự hoảng loạn của đám đông trong ngắn hạn;

(5) Phụ thuộc quá nhiều vào các thông tin trên truyền thông. Thậm chí hôm nay có thể rất lạc quan khi nắm giữ cổ phiếu nhưng chỉ cần đọc một bài nhận xét nào đó là có thể thay đổi quan điểm và bán đi luôn ngày hôm sau;

(6) Hiểu doanh nghiệp một cách mơ hồ nên không tạo ra sự kiên định để nắm giữ lâu dài;

(7) Luôn muốn tuần nào tài khoản cũng phải tăng nên “nhảy nhót” liên tục.

Nếu như bạn không học cách loại bỏ các lý do trên thì chẳng bao giờ bạn đi đến đích trong đầu tư. Suy nghĩ của 5% số nhà đầu tư chiến thắng thường rất đơn giản và họ thường không phức tạp nó.

2 Likes

Đảm bảo bằng cái mồm à bác,kaka

Vô hốt mớ ATC sàn kìa,haha

mơi chỉnh 1 vài phiên mà chym lợn nó kêu ác thật - kêu mạnh lên a xem nào! HÓT MẠNH LÊN CHYM!

2 Likes

uhm mình vừa mua thêm ít 16.5 rồi đó. bạn còn hàng thì bán nốt đi nhé. ko mai lại về 16.3 đó

1 Likes

không mua thì lượn, mua thì cứ chọn thời điểm mà mua, CL làm gì thất đức… ae bạn bè, con cái người ta biết ngta khinh cho

1 Likes

Các cp bđs vừa rồi tăng nóng nên vào vùng chỉnh là bình thường, quan trọng là chưa gãy trend. IDJ, IJC, DIG, KDH,… đều vào vùng quá mua phải tích lũy lại. Vni cũng vào vùng nhạy cảm, T+ họ chốt mạnh thì cp phải tích lũy tạo nền thôi.

1 Likes

Nói cho mà nghe thì lại kêu chim lợn. Đến lúc vừa chôn vốn vừa mất tiền thì k biết kêu ai. TRước khi mua con này nên tìm hiểu các trò bẩn mà lão Lăng đã làm rồi hẵng mua

Ông Lăng giờ mà chơi úp bô như ngày xưa khéo mất cả cty. API giờ vào tay nn nó chèn cho khỏi làm ăn. IDJ vốn hóa bé tẹo mà cầm quỹ đất to nếu dám mang cp ra chơi đùa có ngày mất hết vào tay to. Bài học Lãnh đạo HDC tính úp bô nhà đt rồi nhìn cp nó tăng như tên lửa, LDG thì đang bị thâu tóm.
Dn tài sản lớn mà cứ đem ra canh úp bô nđt khác gì có vợ chân dài đem đi khách câu tiền lẻ, rồi có ngày mất hết vào tay đại gia.

3 Likes

bác này hay vào chê idj thế nhỉ trong khi thấy bác khen lấy khen để SGR, một con hàng bị lái nặng:) tốt nhất vào khen cổ của mình hơn là vào chê cổ nhà ng khác bác ạ!

Sgr hôm nay suýt sàn thôi, chỉnh nhẹ ấy mà