Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

em đang bảo bác minhhoang trên kia ấy:)

Bác kể thử 1 vài ví dụ được không?

IDJ có về lại giá 15 k bác chủ

k đến lượt bác lo cho túi tiền của người khác, cảm ơn lòng tốt của bác!

Lãnh đạo mà xem up bô là nghề, thuê hẳn đội chim lợn để up bô, xem up bô hơn sản xuất kinh doanh thì lấy đâu ra siêu cổ, gọi là siêu rác thì đúng hơn. anh đã thành công up bô trong quá khứ thì k có lý do gì k up ở thời điểm hiện tại cả, chằng qua thủ đoạn hơn xưa thôii. Xây dựng thì xây chui xây lủi để tạo nền kiếm tiền.

Tiền của bác thì bác giữ chứ tớ lo làm gì. Chẳng qua tớ k thích cái kiểu tung hứng của bọn tam quốc này. lên facebook bao nhiêu NDT bị chúng nó lừa rồi, thua bọn teamX chút xíu thôi.

IDJ sẽ ra sao?

Quy 3 này dòng tiền IDJ tiếp tục tăng mạnh mẽ nhé!
Oánh cổ BDS phải tầm nhìn dài và xa mới giàu sang Phú quý - bọn chym lợn kệ cho chúng nó kêu!

1 Likes

3 Likes

Tích lũy biên 16.2-17 trước khi lên 19-20 chăng! Thường tích lũy từ 1 tuần đến 1 tháng :slight_smile:

3 Likes

Mấy con chim lợn đầu óc rống tuếch chim không có tý cơ sở nào toàn quăng mấy câu vu vơ nhue kiểu úp bô, lùa gà nhưng chúng không thể chỉ ra được úp chỗ nào. Lãnh đạo công ty toàn người tài năng chứ có phải dạng ăn ba xu tiền lẻ đâu mà tầm nhìn ngắn mang công ty 10k tỷ ra úp giá 1,2k tỷ.

1 Likes

Kệ cho người ta chim chóc! Hàng ngon thường bị vậy

2 Likes

ok bác…hàng ngon thì càng chim càng lên, những đứa chim sẽ là đứa đua khi giá cao. kaka

1 Likes

Vào diễn đàn ít thôi! Đuôi co mất thời gian vô ích! Cp nào chẳng cần thời gian để tăng giá! Chứ nó có tăng vèo vèo đâu! Nay đúng mai sai là chuyện bình thường! Định giá thấy vẫn rẻ cứ Hold thôi

2 Likes

idj thì dự án apec nhìu. tiềm năng thì 2022-2023 nữa, còn nhìu câu chuyện

3 Likes
1 Likes

idj trả trước người bán ngắn hạn hơn 1k tỷ dự sẽ bùng nổ vào năm sau!

T cũng nghĩ đỉnh cao LN là năm tới. :grinning:. Còn giá cổ phiếu tăng hay giảm thì chịu

rũ xong t+ lên thôi nào tiền bơm ra thi trương quá nhiều - lại bơm thêm hơn 100.000 tỷ nưa dã man

1 Likes

ông nick ảo Ca.con đã kịp bán hết IDJ giá 16.3-16.4 chưa. :slight_smile: