Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Ôi mng ơi. Nó là kinh khủng luôn ạ

sáng nhặt vội 20k mà lên đẹp kinh khủng :((

Tăng có tí ăn thua gì :smiley:

Em ngồi trên tàu ngay ngắn lâu rồi, giờ chỉ ngồi xem thôi chả lo chuyện Hưng phấn hay ko

1 Likes

Dã man tk em xanh lắm r đấy :)) em chỉ sợ mất hết lãi thoyyyy

Gồng lãi mạnh lên bạn ơi, target x lần cơ mà :smiley:

1 Likes

Cuối năm 3x ko các bác ơi

CHiu khó gồng lãi đi em, phải cùng anh lên đỉnh nào em chứ ko lên đỉnh ko phê em ak.kkk

1 Likes

Chúa biết, mình chỉ biết năm sau bèo nhất cũng x2 tài khoản =]]]

1 Likes

Hahaaa cuối năm em bán ít để lấy tiền mua pht :))))

Nhân 2 tài khoản chắc cuối năm thôi, không cần chờ đến năm sau đâu (em nghĩ thế hihi)

1 Likes

Các bác bình tĩnh chuyện đâu còn có đó, DN tốt thị trường tự khác định giá lên cao.
Em chỉ mong IDJ nó lên chậm mà chắc đúng với bản chất cty

1 Likes

Thì lúc lên ai chả hào hứng, tin tưởng x2 x3, nhà lầu, xe hơi. Rồi nó sập 1 phát, lại thay lớp cổ đông mới =]], topic lại vắng lặng =]]]

1 Likes

đương dài mới biết ngựa hay - anh hùng kén siêu cổ muỗn cưỡi xích thố phải xem tầm nhìn và kiễn nhẫn lỳ lợm anh dũng của anh hùng đên đâu

Thì nó cũng giống như cuộc đời của chúng ta, sống cùng làng, học cùng trường, cùng lớp, cùng cô giáo, nhưng mỗi người 1 số phận, lúc lên lúc xuống. Đến chết mới biết hơn thua

1 Likes

Khác nhau ở cái thói quen đấy :D, thói quen tốt làm nên tính cách tốt, tính cách tốt làm nên nhân duyên tốt, nhân duyên tốt sẽ đem lại thành công.
Mình không giỏi đầu tư, nhưng nhân duyên tốt đã giúp mình gặp các cao thủ hàng đầu để thay đổi tư duy và chọn được cổ phiếu tốt :smiley:
Nếu đầu tư đủ lâu, bạn thấy x lần tài khoản là khá bình thường, năm nào chả có hơn chục con cp X lần, quan trọng bạn nhìn ra và dám đánh chụm vào không thôi :))

2 Likes

=)))) chuẩn đấy dự là vậy

Cho em cảm giác x3 tk đi ạ :(( em chưa đc hưởng…

Thực ra chứng khoán nó cũng có độ may rủi nhất định (có thể định nghĩa giống bác đó là nhân duyên). Chứ nếu mà đánh đâu thắng đó thì đại gia hết rồi

2 Likes

Bác nói đúng, yếu tố con người trong đầu tư cũng quan trọng không kém

2 Likes