Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Thánh nào sáng đu đỉnh 19 giơ tay lên nào

Đỉnh hnay đáy ngày mai =))))

idj là cổ đi ngươc thì trường khi thị trương chỉnh thì nó phi tít - ai nhớ thi trường lúc bị đập 620 điểm năm 2019 thì IDJ nó cổ đi ngược bão cứu giúp bao nhiêu linh hồn NDT kiếm lời! cho nên bọn nó cang chê càng chửi càng phi em trang ak kê chung nó về với a

1 Likes

Chắc bác thấy ngon quá nhảy vô fomo bác đu chứ ai anh em tui ôm hàng từ lâu rồi

Bác khủng vậy ôm từ 2019 lúc đó em chưa chơi ck :)))))

Thế e phải về với anh để học cách gồng và cùng lên đỉnh:))

1 Likes

Mua 13 giờ lên 17, nên chốt hay giữ?

tôi thì chỉ có canh nhịp chỉnh mua thêm nên không tư vấn cho bác được =))
Cổ phiếu nó phải có lúc lên lúc xuống. kị nhất là trần liên tục thì dự là dễ đứt gánh và làm mất niềm tin. (dù có thể nó lên lại được, điển hình như GEX)

Tín dụng vẫn chảy vào bất động sản? (fireant.vn)

Không chỉ đưa ra mức lãi suất cho vay mua nhà ở vùng thấp, nhiều ngân hàng kết hợp với chủ đầu tư đưa ra nhiều ưu đãi lớn. Đến hết quý I, theo Ngân hàng Nhà nước, có hơn 1,8 triệu tỷ đồng cho vay bất động sản.

1 Likes

Vẫn view tối thiểu nhịp này 26

6 Likes

Có bác nói e yên tâm chiều múc tiếp

Lên 19 chốt thôi, thị trường bán kinh quá

Vừa mới chân sóng mà bán hàng thì giàu tnao đc :((

Bán cầm tiền trước, thị trường ổn vào lại.

Bán nhanh đổ lên đầu lái còn kịp

Iêm cũng mới, bác cho em tham gia nhé :slight_smile:

1 Likes

nhìn cái bảng này lại nhớ đầu năm 2020. khi ấy thị trường múa bên trăng chỉ có mình idj đi ngược triều

1 Likes

có nguyên tác khi nhiều nhà đâu tư chê cổ 100-1000 ông chê mà khi càng chê cổ càng phi - càng vượt đỉnh thi 100-1000 ông sẽ nghiên cưu lai DN IDJ thì cầu mua sẽ đẩy manh lên cao - dòng tièn sẽ ngày càng vào manh! xu thế dòng tiền giờ quá khủng ai nhìn ngắn sẽ phải đua lại hàng, idj tương lai cuôc chơi nó sẽ rât lớn - ko đủ bản lĩnh ko cầm được siêu cổ

2 Likes

Nhiều bác chắc ko gom được hàng vùng giá thấp nên hô bán và lo cho người khác ác quá, ai có hàng cứ yên vị đến ga 4x rồi tính tiếp, bán non để hi vọng mua lại giá thấp hơn 5-10% cho dù thành công 1 vài lần nhưng quen thói đấy các bác, lúc nhìn lại chả còn cái nịt:)

2 Likes

Thế nào mà nhiều ông vẫn cắm cổ bán IDJ được. Quỳ

1 Likes