Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Trăm năm như cõi người ta
Cứ chờ đất rẻ có ngày còn xương
Nghìn năm trong cõi người Ngô
IDJ siêu cổ 10 năm 1 lần

3 Likes

ông này thấy hay bơm đểu DIG mà cứ nhặt thơ a7 về :confused:

chả sao bạn ơi. anh em làm thơ vui cổ súy. cóp nhặt là bth.
Cơ mà bác Richdad nhớ ghi nguồn sưu tầm vào nhé =))

Cái gì hay thì phải học, cái gì đúng thì theo. Tư duy chọn cổ của a7 chuẩn. anh em học chứ còn cổ thì tùy chọn.

thế thì đừng có đi cà khịa DIG nữa… tôi ôm cả 2 con mà k thích cái kiểu dìm con khác để đẩy con mình lên như thế

2 Likes

Sóng ngành gà ■■■ thăng thiên, mưa đến đâu mát đến đó. Ai có gì ăn đó không cần ngó bát cơm người khác.

trả lời cụ chủ pic này nhé!

Nhìn cách khớp lệnh 2 hôm nay có thể kết luận, hàng bị ndt ôm quá chặt, ko nhả. Lái cũng bất lực luôn, nó làm đủ kiểu, từ đạp, kéo, kê lệnh hù doạ, đạp thẳng vào dư mua vẫn ko thấy cung đổ ra đâu hết. Với tình hình này rất dễ lên mạnh trong những phiên tới, trước mắt là chinh phục mốc 20 vào phiên mai

2 Likes

lái có vẻ bó tay =))) toàn ông tay ngang ôm hàng

Càng lên cao càng ít thanh khoản, chứ hàng lên cung như phá mả thì hiểu luôn =]]

Mai chào đón 2x chăng

6 Likes

Kkk a An mấy nay theo sát IDJ quá, mai nhảy 2x nào!!!

thôi thì ủng hộ cả 2 con. tôi so sánh mỗi con đều có cái hay rồi mà. có ai đi dìm con DIG của bác đâu. DIG đánh cũng hay có tiền tôi cũng chơi thử chút mà khổ nổi đang dành hết tình yêu cho IDJ rồi.

mà để ý thì cứ hôm nao DIG chạy trước thì lát sau IDJ lên theo ngay. 2 con cùng sát cánh thế là tốt

1 Likes

6 Likes

ngày mai VNI đỏ, do trả điểm hnay kéo phái sinh nên khả năng sẽ kéo đỏ IDJ theo về vùng 18.6-18.8. mọi người cứ bình tĩnh =))

2 Likes

Em nghĩ là ko có cái giá đó nữa đâu bác à.

K có giá đó đâu bác ơi. Bác nhìn nến daily toàn bám MA5 thì mai chắc nhúng 19.2 rồi swing nền 19 hoặc gần chạm 20 thôi

1 Likes

nhip này 2x vẫy chào nào, IDJ cang lên thanh khoản càng tit - siêu cô chất

4 Likes

20 chưa nhỉ mng :)))

cũng không cần quá kì vọng. lên càng chắc thì càng rũ bỏ nhóm đầu cơ, cơ hội. còn lại anh em tin tưởng vào cổ phiếu sẽ là người hưởng quả ngọt. :slight_smile:

2 Likes