Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

nay các mã BDS đều chỉnh nhẹ. riêng IDJ còn giữ được sắc xanh là quá khỏe so thị trường. không nên đặt quá nhiều kì vọng đi ngược thị trường khi mà thị trường chung đang xấu thế này. cơ bản 1 phần là những NDT nắm giữ IDJ đều nắm rất chặt nên không có chuyện nhả hàng =))

2 Likes

Yên tâm ngủ ngon ạ

Các bác thấy con IDJ khả năng tầm giá bao nhiêu thì ổn ạ, em thấy hnay thị trường có vẻ đang xuống. Theo dõi hôm qua h xuống giá 18x rồi.

nhóm này ae chơi nắm dài hơi, nên còn tiền thì cứ dưới 19 là xúc ổn. mua được vùng 18.6-18.8 là an toàn nhất. nếu ko nắm được dài hơi thì đặt mức an toàn cắt lỗ

1 Likes

Đúng chất siêu cổ, thị trường lắc mạnh vẫn ko si nê gì, lệnh bán ko dám thả ra nhiều, tha ra 1 cái bên mua nó hốt liền

Ps: Con này định giá cho cuối năm 2021 là 34k đó. Các cụ Cầm vàng đừng để vàng rơi, nhưng con nào xanh đến vàng trong hôm nay sẽ là những con chạy mạnh nhất khi thị trường hồi phục

2 Likes

bản chất con này hàng đã khan rồi. anh em trong group nắm giữ cũng chặt. =))

1 Likes

cơ hội ăn hàng 18.x :smiley:

hết hàng 18.x rồi. bạn nào không mua kịp thì đợi 20.x nhé =))

câu IDJ quá khoẻ đi ngươc thi trường - thi trường hồi là kéo manh lên 2x thôi - kết tháng 8 sẽ đóng vùng 2x quá đẹp cho IDJ

2 Likes

Đùa em còn mua ko kịp

mih cug thế kê thêm 18.5 mà nó ko khớp:((

Thấy bảo t2 vẫn còn đợt sale :)) canh múc nốt lần cuối thôi ạ

thứ 2 cùng lắm là về 18.4-18.6. cứ canh tầm giá này là an toàn.

Lộ diện tuyến đường biển đẹp và lớn hàng đầu Việt Nam | Báo Dân trí (dantri.com.vn)
Bao giờ Apec mũi né mới đi vào sử dụng nhỉ. hết dịch sẽ book 1 chuyến vào đó mới được. :smiley:

t2 sale vì lý do gì thế ace biết ko:))

Ông nào sáng mất hàng chắc chiều ngồi xem vs mai lại đua lại hàng .kakaka

3 Likes

Khoảng t2 là đáy rùi, múc tầm này oke rồi e vừa làm 1 chút giá này bác cẩn thận thì t2 chốt

1 Likes

80% nay đáy. IDJ vừa xúc thêm ít 18.8. túc tắc tỉa dần các bạn bán T+ =)). khả năng về 18.6 như dự tính hơi khó

mai thứ 7 bác ơi =))

1 Likes

uk nhỉ .kakaka thu 2 xanh manh thoi