Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Liệu hnay có thể coi là cạn dần cung k ạ?

phải nói là thầm cảm ơn IDJ. nếu tiền mình ko vào IDJ thì hnay ăn đủ rồi. bay 4-5% là bth.

Bán như thế kia mà cạn cung nổi gì…

ông này bị làm sao vậy. cả VNI nó -4%. xem PVT sàn chưa mà phát biểu

1 Likes

Chính thức cạn cung vùng 18x sang tuần chinh phục mốc 2x, tháng 9 chinh phục 3x. chúc mừng anh em cổ đông IDJ

1 Likes

Cổ phiếu tốt dưới giá trị nhiều lần thì bất chấp thị trường, thị trường đi viện nó đỏ nhẹ, thị trường chỉnh nhẹ nó xanh, thị trường xanh nó xanh mạnh, và thị trường tăng mạnh thì IDJ sẽ tím

1 Likes

ông ca.con trót âm thầm ôm IDJ rồi thì nên bán đi. =)) xong ra chỗ khác mà chơi.

1 Likes

Lấy ên nick là cá con nó cũng giống như gà con hay nói chung là gà thích nhảy ra nhảy vào và cắn mổ fomo. nó còn mổ ác nữa, càng nên nó càng mổ.

1 Likes

:stuck_out_tongue:

chuẩn bác. Nay IDJ về vùng hỗ trợ 18.4 như mình dự tính. tuần sau là lên

1 Likes

17 ,x kìa các bác

HCM lock down, quân đôi vào chả thế =]]]

Thánh xuất hiện,haha… DIG mạnh mẽ kìa

Tạo lập hôm này đánh khiếp T+ bị cướp hết hàng rồi. cướp nhau khiếp quá.

Hnay đánh ghê vchg ạ :((

XIN TRÂN TRỌNG CHIA BUỒN CÙNG ANH EM T+, ANH EM ĐÃ BỊ CƯỚP, HẸN ANH EM TUẦN SAU VÙNG GIÁ 2X

IDJ ĐẸP THẾ KIA MÀ BỊ CƯỚP ĐAU HƠN HOẠN

1 Likes

thanks các ngài. em vừa húp được 17.9 :smiley: đợi chờ xem sao

2 Likes

SANG TUẦN IDJ chinh thức lên 2x nhé! nay rũ sạch bọn T+ sang tuân kéo khủng index sập toang mà IDJ chỉnh qua nhẹ là hiểu Dong tiền tương lai IDJ khiếp thế nào - 2X cái cái kết đẹp cho thang 8 sang tháng 9 sẽ chinh phục môc tiếp theo - IDJ càng nhìn xa càng giàu

3 Likes

Thị trường giảm điểm nhưng gd kỉ lục hơn 48k 3 sàn. Ai bán, ai mua tự hỏi nhé. Thứ 2 sẽ có thể đạp rũ tiếp, tiền đã kê để nhặt dép. Hơn 2 tỷ $ gd thì nhà nước mới thu được phế nhiều, vậy nên đừng hoang mang. Nhưng hết dịch thì ngành nào phục hồi trước là cổ phiếu sẽ bay

3 Likes

nay IDJ rút về 18.8 số quá đẹp. Phát phát phát =)) tiền đang sẵn sàng đợi các ngài T+ rũ hàng thứ 2 tuần sau :slight_smile:

3 Likes