Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

Chuẩn rồi đấy :)) Đọc tiếp đi rồi mong bạn trưởng thành hơn. Lo cho tui tiền của mình trươc đi. Còn bọn tôi mệt lắm đang phải gồng lãi đây này
Làm gì có thời gian mà trading

3 Likes

@Nicole e mất thời giàn tranh luận với mấy thăng đọc sách mà không có thưc tê làm gì
Em có tin nó còn ko biêt tổng kho của DGW ở đâu và trụ ở PET ở đâu ko em
Còn anh ý, từ lúc DGW là cái của hàng bé tí tẹo a đén mua đò điện tử a biết no tnao
Còn PET ý công ty nhà nước có bố đỡ đàu, làm ăn lẹt đẹt có tí đất mang ra khoe thi bỏ qua di em
A chưa viêt bài phân tich thôi
A mà viet thì a sợ Pet sàn mẹ luon ý mà đòi so sánh với DGW
Nói khí khong phải chứ chuyên gia của Morgans còn hơi kém a ở phần trading, bảo em đu hơi cao đấy :))

10 Likes

Ha ha thôi em điên ah
A là người co sao nói vậy
Nếu nó tốt a bảo nó tốt
No xấu a bảo nó xáu
Nhưng a ko bao giờ hô hào vớ vẩn bơm thôi linh tinh
A là người dịnh giá doanh nghiệp

6 Likes

Bác Lộc ơi nay ors xuống quá. Liệu em nó có lên đc 30 ko ạ?

Viết giúp mình với bạn ơi, nó mà sàn xuống 10k mình cho bạn 10tr. THiệt cảm ơn luôn đó

Thôi boy trẻ tuổi đi học tiếp đi
Anh không rảnh ngồi làm việc với chú đâu
Đọc nhiều sách vào nhé

2 Likes

Lên dược em nhé :))
Con em anh nó đang cầm ORS a có post trên kia kia
Nó đang lãi mà a bảo no ko bán đấy

1 Likes

@invester-boy99 ơi, anh đoán em người mới, a cũng người mới, chắc em ít tuổi hơn anh, a nghĩ như thế này nhé, nếu em thực tâm muốn tranh luận với @dnloc83 thì em có thể inbox để tranh luận, còn như thế này cứ như là em vào pr cho con pet. Pet anh cũng tìm hiểu rồi, trước cũng định vào rồi vì đọc nhiều bài kiểu như em viết hôm nay ấy. Có điều a muốn nói với em tiền nào của nấy em ạ, cái j cũng có giá của nó, ko phải tự nhiên mà DGW có giá như vậy. Anh từng tham đồ rẻ trả giá bằng 70tr 1 lần nên a sợ đồ rẻ nhưng ko có nghĩa là bỏ qua. Pet có thể như e kỳ vọng x3x5 nhưng tầm 5 năm nữa mới đc em thử nghĩ 5 năm nữa có bao chuyện xảy ra em có tính đc ko.

Vâng, ns chuyện vs a rất thoải mái, nhưng mấy a kia rất là gắt, nói như em đi lùa gà vậy, ko hiểu luôn. Vấn đề rất nhỏ nhưng lại muốn nói to ra , ko hiểu luôn . Cái em chọc xí cho vui ạ, ko ai bỏ trứng vào 1 giỏ mà a , e còn nhiều hàng lắm …

Không hẳn vậy đâu em, trên cái thị trường Ck này người tốt ít nên phải trân trọng em à, a cũng từng hóng hớt để rồi sụp bẫy bị úp bô tất nhiên là đo mình ngu và tham nhưng đa phần nhỏ lẽ đều như anh nên khi em tranh luận anh cũng phải lên tiếng đê tránh cho các bạn mới. Câu chuyện nên dừng tại đây thôi các bác ạ, mỗi người một cách nhìn một cách định giá

3 Likes

Tiền nào của nấy hãy nhớ điều này, ko có con nào thơm mà rẻ cả

1 Likes

E cũng 3 năm rồi ạ, nhưng chưa bị úp lần nào, nên chưa có kinh nghiệm a à. hihi

Thế a ngược đời rùi ma mới đi dạy ma cũ

Nhưng thôi mình kể cái ngu của mình cho người khác tránh

Ko đâu a ơi, kiến thức mỗi người mạnh mỗi kiểu mà a, ko ai hoàn hảo cả ạ, nên e luôn cầu thị, DGW e biết từ giá 27 28 mua ăn 1 lên 100 e nhả rồi ạ, vốn e mỏng ko được nhiều như các a ạ

e cũng trải qua múa bên trăng từ 1k1 về 680 đó a, bởi e mua tính dài hạn chứ ko phải trade ạ !

1 Likes

Vậy em là cao thủ rùi đấy, nên những điều em tranh luận đúng là có dụng ý đúng ko, Pet có thể x3x5 nhưng có thể 5 đến 10 năm nữa em muốn rút ngắn time đúng ko

A nghĩ thay vì show ra rằng mình có đọc quyển sách này sách kia, em cứ nói thẳng vấn đề ra em nhé
Nc kiểu tỏ ra có học thì a không quen, mặc dù nói ngày cái tên sách a cũng ko cần google a biết no la cai gì rồi
Còn a nói thật a được đào tạo ở trung tâm đào tạo nhân viên cao cấp của ACBS
Các chuyên gia thực chiến đến dậy anh chứ ko phải ông tác giả nào đến cả e nhé

2 Likes

ước gì e cũng được như a ạ, e tự học thôi có ai bày đâu ạ

ngày mai nó thay đổi ntn mình còn ko biết đc ạ, nhưng ck là kỳ vọng nên mình cứ mơ thôi a ơi.