Tại sao lại lựa chọn VCI và DGW

,

Em chào anh Lộc, e đã theo a múc VCI ở 81 và hôm qua bán cắt lỗ mấy mã để múc DGW ở 123. E là mẹ bỉm sữa nên bận ít có thời gian cmt trên này nhưng e vẫn đọc hết các bình luận của mọi người. E đang dùng TCBS thấy ổn áp lắm, nhưng bác qua VPS em cũng xin một chân ủng hộ.

1 Likes

Anh ơi, vào ngắm VCI ba chữ số ạ

Không cần đâu em, a giúp em có tiền nuoi cháu trong lúc bệnh dịch thôi
Nếu có lòng donate vào tk anh sau này a mang đi làm từ thiện được rồi
Còn a ko quan trọng việc a có quản lý hay ko đâu mà

7 Likes

A biết nó 3 chữ số từ 3 tuần trươc cơ, em cứ vào topic VCI của a mà đọc
Lắm thằng ghen tức đang bảo anh ăn may kia kia =))

4 Likes

1 lần thì còn có thể ăn may, đến tận 3 mã rồi thì ai còn nói may mắn được chứ.

Moi người chú ý nhé, sắp BCTC quý 2 rồi. 2 em này thuộc dang báo cáo cực tốt ở quý 2 nhé
Giá đỏ gom hết cho em. Xem ai là người chiến thắng

7 Likes

Dgw knao chia cổ 1:1 bác, e mới đu 124.5

Em ơi a tư vấn cho mọi người hàng chục mã rồi, Em cứ hỏi mọi người di
FLC, KBC, NTC v.v.
Còn 3 mã này là 3 mã chủ lực của anh. Chúng nó thì có ôm mỗi 1 mã cổ đất ngồi gào thét khản cổ =)) bị anh định giá chõ tái mặt

5 Likes

Nhưng mà e lại cứ thích theo bác cơ ^^, bác có ko nhận em vẫn cứ bám đuôi.
E tự chơi, qua đọc bctc thì e thấy e tìm mã cũng ổn (e đã mua HPG từ lúc 24, VND lúc 18, SSi qua tết lúc 33, thâm chí e tìm hiểu cw mấy ngày cũng ăn đc con CMBB2010 30%) nhưng mà e kém khoản gồng lãi, bán sớm nên ăn ko nhiều, cũng do 1 phần tâm lí non kinh nghiệm, 1 phần do bỉm sữa ít thời gian theo sát. Nay đọc mấy topic của bác mà học được bn điều, e mong sang VPS để học mấy khóa của bác nữa chứ ko chỉ vì lãi đâu b <3

Oki, lúc nào có điều kiện giảng dậy a sẽ mở lớp. Hiện tai a khá bận nên ko làm dược
Mà a nghĩ a cũng dậy offline thôi vì kiến thưc của a a ko muốn lan truyền trên mang
A ko muôn rơi vào tay bọn bất lương bọn hô hào úp bô f0

11 Likes

Các topic của mình luôn mang tới kiến thức cho cộng đồng nên lúc nào cũng thanh chủ đề hot hàng trăm người dọc cùng lúc.
Cảm ơn mọi người tin tưởng ủng hộ
Mình sẽ còn viết nhiều bài để mọi người hiểu và cảnh giác với những chiêu trò trên sàn ck
Và có thể tự mình vững tin để trading trong tương lai
Khi mình tư vấn 1 mã nào mình không nói gì cao xa, chỉ nói mã đó mua dược có giá mua bán có thời hạn vì mình tổng hơp hết rồi mới tư vấn
Chứ không viết mấy bài hoa lá cảnh biểu đồ con số
Nó chả đi đến đâu cả vì người dọc nếu ko chuyên nghiệp như mình chả ai hiểu là gì
Mình tư vấn là đánh vào trọng tâm để toàn dân hiểu dược. Ai đọc cũng dễ đầu tư

23 Likes

Anh có nghĩ tới chuyện viết sách không anh?

Anh không em nhé a viết sach thì lại thành ngôn tình chứng khoán, ma nào nó đọc ha e =))

9 Likes

E cũng lê la trên mạng nhiều nên em biết hiếm có người có tâm mà lại có tầm, bỏ thời gian cá nhân ra viết bài chửi nhau với lũ chim lợn úp bô rồi lại phổ biến kiến thức đến cho người như anh lắm. Em còn phải học hỏi ở bác quá nhiều, nhất là tinh thần vì cộng đồng ah.

1 Likes

VPB ok k a nhỉ , e thấy đang tụt . Danh mục e giờ còn mỗi 1 mã a tư vấn thôi . Muốn kéo thêm bạn đồng hành a ạ :))

Thôi em =)) dừng nhìn nó tụt mà lại muốn làm t… mệt lắm
Cứ phân bổ vào 2 mã a nói mà chơi
Nó ko trần nhiều phiên nhưng nó cứ lên trong nghi ngờ trong sợ hãi của nhỏ lẻ thôi
Vì các bác cá mập biết nó đáng giá tnoa
Em mua xong ko bị sơ up bô ko sơ giảm giá ko sợ thao túng
Mua xong làm câu các ông làm gi làm đi tôi xem nào

5 Likes

Cỡ trong tháng này muộn nhất tháng sau e nhé

4 Likes

Dạ anh

Trước giờ nhà đâu tư nhỏ lẻ hay bị bắt nạt bị ăn thịt bởi cá mập và những đàn sói
Từ nay mình sẽ hướng các bạn thành đàn cá nhỏ nhưng hung dữ, ăn thịt lại cá mập

Hãy nhìn gương cộng đồng Gamestop. Những cổ phiếu họ đánh lên tăng hàng chục làn
và bầy cá mập phải trả giá
Hãy đoàn kết và không bị chi phối chúng ta sẽ chiến thắng

11 Likes

E theo luôn ạ hihi