Talkshow F247 & Rongdo007: Phân hoá cổ phiếu giai đoạn Uptrend: Chọn mặt gửi VÀNG

Link chính thức về Talkshow:

Kết quả minigame:
Giải đặc biệt: 2 triệu tiền mặt + áo CMCK thuộc về thành viên @Nguyenlol

Giải khuyến khích: 500K + áo CMCK thuộc về các thành viên @VNT_F0 , @Nicole , @Sa_Hoai, @trandinhkhang0279

Hé lộ TALKSHOW: Phân hoá cổ phiếu giai đoạn Uptrend: Chọn mặt gửi VÀNG

Link theo dõi talkshow: Talkshow F247 & Rongdo007: Phân hoá cổ phiếu giai đoạn Uptrend: Chọn mặt gửi VÀNG

Nếu như đầu năm 2021 chúng ta vẫn thường nhắc đến cụm BANK- CHỨNG- THÉP thì thời gian vừa qua cũng như ở thời điểm hiện tại, dòng tiền đã lan toả đến các nhóm cổ phiếu khác nhau. Cơ hội nhiều, nhưng rủi ro cũng không ít. Vậy hiện nay sự phân hoá cổ phiếu đang diễn ra như thế nào và làm cách nào để “chọn mặt gửi vàng”, chọn đúng cổ & đúng thời điểm?

Tất cả sẽ có trong Talkshow giao lưu cùng Mr. Long- nick @Rongdo007- Cao thủ và thành viên gạo cội với nhiều năm kinh nghiệm chinh chiến trên “chứng trường” sẽ giúp Cộng đồng NĐT có cái nhìn tổng quan về sự phân hoá cổ phiếu giai đoạn uptrend và những điều mà NĐT F0 cần lưu ý để nhận diện cơ hội & cũng như quản trị rủi ro cho chính khoản đầu tư của mình.

Các thành viên có bất cứ câu hỏi nào muốn được bác @Rongdo007 giải đáp trong Talkshow thì comment để BQT tổng hợp và chọn ra những câu hỏi tiêu biểu được bác trả lời trực tiếp nhé!

Đăng ký link sự kiện tại đây: https://forms.gle/z6krNLEWTYSJXaog9

Minigame dành riêng cho các thành viên đăng ký link theo dõi Talkshow:

1. Thời gian áp dụng: từ 20/11- 12h trưa ngày 27/11

2. Hình thức tham gia:

• Điền form đăng ký theo link + comment tại topic này xác nhận đã đăng ký form
  • Mỗi comment xác nhận đăng ký link sẽ được nhận 1 mã số quay thưởng minigame
    (Lưu ý: Các comment tương tác thì không tính vào danh sách nhận mã quay thưởng. Nếu chỉ điền form đăng ký thì sẽ được BQT gửi link & không có mã quay thưởng)

Mã số may mắn tương ứng STT comment xác nhận đăng ký event ==> sẽ được công bố trc event 1 ngày

1. Giải thưởng
    - 1 Giải đặc biệt: 2.000.000đ TM + áo CMCK
    - 4 Giải còn lại: 500.000 TM + Áo CMCK / người

2. Hình thức quay thưởng:

• Thời gian quay thưởng: Cuối chương trình talkshow ngày 28/11
  • Hình thức: Quay trực tiếp trên danh sách chốt trưa ngày 27/11 (DS sẽ được công bố chính thức lúc 20h00 ngày 27/11)
    Danh sách quay thưởng hợp lệ xem tại đây

Chúng ta cùng ngóng chờ ngày lên sóng của bác @Rongdo007 nhé!
Những hot topic của khách mời Talkshow tuần tới của F247, các bạn theo dõi thêm tại đây Tiểu sử - Rongdo007 - F247.COM .

69 Likes

Con rồng

2 Likes

rồi từ ảnh rồng ra cái gì vậy bạn =))) mình đoán tiếp theo chủ đề chính đi :rofl:

2 Likes

Long Phan :v

em đoán bác Rồng đỏ ạ =)) nền đỏ + ảnh rồng, chuẩn không mod?

1 Likes

Khách mời tuần này là anh Rongdo007 :clap::clap::clap::clap::clap:

1 Likes

kk em đoán sai rồi, nay mới biết đến cao thủ Rongdo007 :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

anh rongdo :blush:

2 Likes

Khách mời chuẩn anh @Rongdo007 nhà chúng em rồi ạ :bouquet::bouquet::bouquet:

6 Likes

chắc bác Rongdo rồi ạ :smiley:

1 Likes

=))) hẳn bác Long Phan :rofl:

1 Likes

Anh @Rongdo007 idol của em🥰

1 Likes

em mới đầu tư không lâu nên không biết ạ :rofl:

bác Rongdo nổi tiếng trên F247 đó bác =)))

2 Likes

kk :rofl:

Long Phan

Chúc 1 member của F247 thi tốt

@NguyenThucThuyTien

1 Likes

Anh @Rongdo007 :smiley:

Hình lộ thế kia ai chẳng đoán đc chứ :))