Tam độc!

Mong được theo dõi fb của anh , vô cùng ngưỡng mộ bác,một người dễ gần , đáng kính trọng ạ

3 Likes

Thấy bác rongdo có live trên youtube. Không biết tối nay trên youtube làm sao xem được. Có ai biết xin chỉ dùm! Cảm ơn

3 Likes

Talkshow thành công nhé anh @Rongdo007

2 Likes

Hào học bài bản đấy,nhưng thời đó quân địch chết 3 quân ta chết hết thì 1 Đống tiến sĩ và tự doanh chết còn hơn nhỏ lẻ.Phá sản là sớm muộn.Bọn nó vốn mạnh người đông mà còn lay lắt thở thì ae ta cái nịt cũng chẳng còn :joy::joy::joy::joy:

15 Likes

E đăng ký trực tiếp từ Suzy e nhé

5 Likes

Bạn ơi, có 1 topic của mod Suzy ạ

6 Likes

Mọi người vào link này để theo dõi Talkshow tối nay nhé: Talkshow F247 & Rongdo007: Phân hoá cổ phiếu giai đoạn Uptrend: Chọn mặt gửi VÀNG

27 Likes

Hóng a R lên show ạ. :slight_smile:

2 Likes

Tks e,hy vọng o làm ae thất vọng

13 Likes

Hồi hộp ghê, ngồi hóng anh Rồng lên sóng ^^

3 Likes

Lâu lắm rồi Em mới có cảm giác hồi hộp mong chờ đến như thế này ạ. Ngày nào cũng như một thói quen cứ mở mắt dậy là phải vào F đọc nhận định của Anh và những bài viết của C HTT. Cảm ơn Anh R và C HTT rất nhiều !

6 Likes

Tks e,làm lon bia là ok :joy::joy::joy::joy:

8 Likes

Chúc anh Rồng tối này lên sóng chia sẽ kinh nghiệm với ae thành công nhé, rất hóng để được nghe anh nói

3 Likes
3 Likes

Bạn vào youtube, tìm f247, sẽ có đấy, nhớ để chuông báo

2 Likes

Chúc a R live thành công nhé nay e bận đi vũng tàu lái xe nên ko xem đc

2 Likes

Thật sự rất hóng bài live của anh Rồng. Em để chuông báo, chuẩn bị giấy bút, đến giờ là sẽ ngay ngắn ngoan ngoãn hơn học sinh nghe cô giảng bài. Chúc buổi live của anh thành công rực rỡ

4 Likes

Há há,e làm a dun

7 Likes

Tks e,đang làm vài lon lấy tinh thần :joy::joy::joy::joy::joy:

10 Likes

Nhìn Suzy chắc a o nói nổi :joy::joy::joy::joy::joy:

9 Likes