Tam độc!

Thanks anh Rồng rất nhiều! Anh chia sẻ gần như lôi hết gan ruột ra cho F0 :slightly_smiling_face:

1 Likes

Hihi, mình lại về nhà mình thôi
:champagne::rose::cherry_blossom:

3 Likes

Nay a Rồng máu lửa thật sự :smiley:

1 Likes

Xem từ đầu đến cuối anh Rồng , thẳng thắn

2 Likes

Bác Rồng len sóng mà như đang ngồi quán vỉa hè với dĩa ốc và lon tiger cùng đàn em vậy.

1 Likes

em nhớ vừa mới 8h nghe có tí mà đã hết giờ rồi, thời gian trôi nhanh quá

1 Likes

Cảm ơn anh R đã chia sẻ ạ. Em chép hết rồi :grin::grin::grin:

1 Likes

Đáng nhẽ tất cả F0 nên tham dự buổi trao đổi này của anh Rồng :smiley: ai lại cứ thấy sàn là bán - phải tìm hiểu cổ phiếu mình nắm giữ. F0 nhớ nhé. Tâm đắc quá :smiley:

5 Likes

Càm ơn a R về những chia sẻ bổ ích :blush: Giúp cá con bọn e có cái nhìn tổng quát hơn về xu hướng tt hiện nay :blush:

2 Likes

Tổng kết : Nhất Đất , nhì Công, Tam Dầu, Tứ Cá . Anh em mặc sức mà lựa

13 Likes

Ui nhanh quá. Em cứ tưởng talkshow từ 8h đến 9r cơ ạ :joy: đã nghe và note lại hết. Cảm ơn anh Rồng nhiều ạ!

1 Likes

Anh Rồng cho em hỏi nhóm ngành mà anh nói chưa tăng nhiều ý, hôm nay chưa thấy anh nhắc đến ạ.xin anh cho em xin thông tin mã ngành với ạ. Cảm ơn anh ạ.

1 Likes

Anh R trông rất lãng tử, em đã ghi lại đầy đủ để ngẫm nghĩ. Cảm ơn anh rất nhiều :heart:

3 Likes

Tung hoa tung bông :beers:, hay quá a @Rongdo007 ạ. Có điều thời gian e cảm thấy hơi ngắn, muốn đc nghe nhìu thêm :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

A R mặt hơi đỏ :rofl:

1 Likes

Cháu cảm ơn chú Rồng! Chú Rồng cười vẫn đẹp zai lắm, lại thêm ít chuối hột đỏ hây hây nhìn càng đẹp zai hơn ạ! :))

Cảm ơn những chia sẻ bổ ích của anh Rồng.

Cảm ơn a Rồng đã tâm tình tối nay ^^

1 Likes

Anh rồng chắc làm đủ 10 chai bia

1 Likes

Thấy time trôi lẹ quá!

1 Likes