Tam độc!

Hihi nay e vui quá, vừa được nhìn tận mắt Idol của mình, được nghe a chia sẻ lại vừa được quà của F :grin:

6 Likes

Hàng dầu/khí em chưa đủ T+3 bác ơi, em ko thể biến theo đc bác ơi

E cg 2 mã dòng P đây, xuống rồi lại lên mà các bác, cứ yên tâm nắm giữ đi ạ, thời điểm khởi sắc q1/2022 cơ mà nên đâu cần phải vội vàng.

1 Likes

Em nói chung mọi người thôi chứ em đâu có biến :laughing: đầu tư thì cứ giữ đấy, rồi quả ngọt sẽ đầy vườn mà thôi

5 Likes

Tầm này á, tài khoản F0 mở nhiều vẫn chờ TT chỉnh để xúc. Vậy nên bán là mất, cất là còn, ghế ít đít nhiều :laughing:

3 Likes

Em cũng kết câu chốt. Không là die em :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Giảm là lúc chia tiền tích sản. Hehe

2 Likes

Đoạn đầu, lúc chờ người đẹp Thu Hà đặt câu hỏi có vẻ hơi Ca-mơ-zun, có lẽ thẹn với người đẹp. Sau đó vào phom thì chạy bon cực. Đoạn chốt cũng tuyệt. Tuy không làm hài lòng hết các anh/em nhưng qua đó đã định hướng cho các nhà đầu tư cho cuối năm 2021 và QI-2022. Thank bác Rồng nhiều.

9 Likes

các bác có thể tóm tắt ý chính cho e đc ko ạ, hnay đi trực ko xem đc :(((

1 Likes

Hôm nay không thấy bác Đức làm bảng tổng hợp cổ phiếu nhỉ ạ haha

2 Likes

Chất như nước cất Anh Rồng ơi!

1 Likes

16 Likes

nay cô cô mới thấy cụ chủ , phải nói là chân tình :+1:

24 Likes

vừa xem a live xong, cảm ơn a nhiều ah. a cho e hỏi chiều nắm giữ cổ DIG a ạ

1 Likes

Bổ sung chút bạn @minhduc12122003: Các công ty dòng dầu đang niêm yết trên sàn VN chưa có công ty nào khai thác dầu thô. Chỉ có PV Gas thì đang liên kết với các công ty dầu (share chi phí đầu tư giàn khai thác khí), hầu hết các công ty còn lại làm dịch vụ cho các công ty khai thác dầu khí từ thượng nguồn đến trung nguồn và hạ nguồn. Ngoài ra, một dự án phát triển mỏ dầu ở biển thường mất 5 -7 năm (tính từ lúc phát hiện ra trữ lượng công nghiệp đến khi khai thác dòng dầu đầu tiên). Do đó, đầu tư dòng P trên sàn VN, các bác không nên quan tâm hàng ngày đến giá dầu thế giới mà có phản ứng thái quá. Giá dầu đó, theo em nghĩ ảnh hưởng tức thời đến các cá mập buôn dầu nha mấy bác.

15 Likes

Cám ơn bác đã chia sẻ thêm góc nhìn của người trong ngành. Em note lại những ý mà anh R chia sẻ trong live thôi, còn về ngành dầu em dân ngoại đạo cũng k thể nắm rõ được tường tận, nên sẽ có nhiều thiếu sót và cũng không dám phân tích vì chắc chắn sẽ sai :laughing: Chỉ nhắn nhủ những anh chị em đang giữ cổ dầu thì cứ yên tâm nắm giữ, hoặc loại ra nó khỏi bảng theo dõi để đỡ phải lăn tăn. Về trung dài hạn thì nó chắc chắn lợi rất lớn và sẽ đem lại thặng dư cao cho những ai kiên nhẫn.

9 Likes

Xin chào Cô Cô xinh đẹp

2 Likes

Thư ký xịn của bác Rồng có đúng con số đẹp quá

8 Likes

Nãy em định chụp của anh 5000 nè mà bấm vào cái nó lên số rồi :rofl:

4 Likes

:rofl: :smiley: :upside_down_face: :v: :laughing:

2 Likes