Talkshow "Trật tự mới trên thị trường Bất động sản: Phát huy nội lực, định vị đẳng cấp"

Bác thìn mua 5tr cổ, Tgđ bác đức cũng mua 200.000 cổ ko biết a Khôi đất xanh có đăng ký mua ko vậy ạ để chúng em còn biết đường múc thêm

quan tâm j b =)) mình căn điểm mình mua là được chứ các bác mua bán kệ đi

Talkshow chung cho ngành bđs mà thấy vẫn focus nhiều vào DXG nhỉ?

có thể view từ DN trong ngành đấy bác

ko có đâu bác

à vào đây mà sinh hoạt cùng ae nếu quan tâm DXG này DXG - Cuộc hành trình lên vốn hóa 10 tỷ USD

Ban lãnh đạo nta lên talkshow cũng để cho các bác nói nhiều về cổ của mình chút chứ bác :))

DXG thấy nhiều dự án ổn phết, liệu có lên được 4x ko ạ

Quý 3 4 là thời của BDS, giờ ai mà mất hàng thì chỉ có tiếc

Cũng chưa chắc năm nay thế nào nữa, bđs có vẻ bị siết quá :((((

Nhiều dự đoán 3-5 năm nữa bong bóng bđs sẽ vỡ đó bạn

1 Likes

Xa ạ, thế thì cuối năm nay vẫn còn cơ hội bác nhỉ

Lại kéo lên để xả hay gì? Qua quý 4 năm ngoái rồi các ông vẫn cố đấm ăn xôi à :rofl:

Cứ vào chu kỳ là có nhịp ăn thôi, để xem mai các bác ấy talkshow thế nào, cho thông tin gì mới không.

1 Likes

Ai cũng muốn mua đáy bán đỉnh, hoặc đầu tư lâu dài ăn chắc mặc bền thôi, quan trọng là dòng này tiềm năng lớn đặc biệt là với tâm thế mua đất tích đất của một dân tộc làm nông nghiệp. Bác không thích đu nữa thì mời đu dòng khác.

Năm ngoái bđs chẳng dẫn đầu sóng còn gì, liệu năm nay có lặp lại ko

Thấy các chuyên gia phân tích từ giờ đến cuối năm bđs, kcn, đầu tư công sẽ hot trở lại

2 Likes

Bánh vẽ hàng năm vẽ đi vẽ lại thôi chứ gì :rofl:

Chưa nói gì, hôm nay đã thấy vài mã kcn ngon lành rồi đó

Vâng, nhưng mà năm nào cũng thế. Năm ngoái cũng một vài doanh nghiệp có quỹ đất làm mưa làm gió xong giờ lao đao hết. Em mong các bác chiều nay nêu rõ thực trạng một chút, cho anh em biết được doanh nghiệp nào đáng đầu tư cái nào không.