Tam độc!

Cảm ơn chị! Chị có bảo một lần, các bạn F0 cứ chỉ biết mã rồi không cần biết gì thực sự nguy hiểm, chị nói 1 lần khi mới vào pic e vẫn nhớ! Nên nhiều khi có thắc mắc , mà phải tìm mãi k ra câu trả lời em mới dám hỏi! Thực sự đang ngồi dò cái chart trên kia cả tối ^^! Em tin tưởng sự chân thành của anh chị đa giúp đỡ được nhiều f0 trong đó có em! Em vẫn muốn tụe thân vận động nhiều nhất có thể! Nhưng nh khi tt ck vnam vạn động nhiều do lái, nhiều khi FA, TA lái vẫn bẻ, nên nếu không phải biết tới anh chị ở đây em cũng ko biết phải đi tiếp theo hướng nào! Ngoài FA TA còn các yếu tố khác- mà e cũng chưa lĩnh hội được nhiều ( e thực sự may mắn, pic đầu tiên em join là pic của A Rong)

14 Likes

Cảm ơn c nhiều ạ

4 Likes

Cảm ơn chị nhiều ạ

5 Likes

Cảm ơn chị Thảo nhiều ạ :+1: Bọn e luôn trân quý tấm lòng của chị

4 Likes

Yêu chị :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:. Cảm ơn chị đã luôn hết lòng vì anh Rồng, vì tụi em. Thật là trân quý! Chúc chị luôn may mắn và an nhiên

4 Likes

g8.

5 Likes

y-nghia-hoa-lavender-oai-huong
Chúc anh chị ngày mới vui vẻ, giao dịch may mắn. Mãi hnay mới tranh dậy sớm dc với hội người già :joy::joy::joy:

14 Likes

Nice day ace nhà đầu tư nhé :beer:

14 Likes

Sếp @cuongtin6868 cho em xin tài liệu vs ah

5 Likes

Morning! Chúc các bạn 1 tuần mới giao dịch hiệu quả. SÁNG SUỐT- TỰ TIN- CHIẾN THẮNG!

59 Likes

49 Likes

Chúc chị HTT và cả nhà tuần mới vui vẻ, giao dịch may mắn.

5 Likes

I believe y. May mắn e nhé .

10 Likes

BĐS, xây dựng hạ tầng, năng lượng,…là những dòng cổ phiếu được chú ý trong tuần này.

51 Likes

Chúc C HTT cùng cả nhà ngày mới nhiều may mắn.
Cầu mong a Rồng mau khoẻ :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

9 Likes

Chúc chị @hoathachthao tuần mới bùng nổ nhé! Quan trọng là giữ sức khoẻ và tinh thần lạc quan!
nice day pic mình nhé

8 Likes

Chúc chị HTT và các anh/chị/em tuần mới giao dịch may mắn và thành công !hihi
Cầu chúc a @Rongdo007 sớm mạnh khoẻ trở lại !

6 Likes

Chúc chị HTT và cả nhà tuần mới gặp nhiều may mắn, đầu tư thành công. Chúc a rong mau hồi phục sức khỏe.

6 Likes

Chúc mọi người tuàn mới giao dịch thành công. Mong mọi điều tốt đẹp nhất đến vs bác Rồng ạ :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Chị @hoathachthao ngày mới vui vẻ :heart_eyes::star_struck:

Hqua có time ngồi lướt đọc pic cả tối, ngắm được cái chart của chị. Không hiểu lắm nhưng lại hiểu :stuck_out_tongue_closed_eyes:.

6 Likes