Tam độc!

vâng ạ, nói chớ em cũng kiên trì lắm. Lời thì bán, không thì để 6 tháng sau quay lại, cái quan trọng là phải vui để truyền năng lượng tích cực cho mọi người. F0 như em học được nhiều thứ từ anh chị lắm chứ ạ, dạo này e cũng tập tành văn thơ rồi. Biết đâu sau này có được vợ từ việc học văn thơ trên pic của anh chị cũng nên ^^

4 Likes

Trời ơi té ra tui lại lầm. Tưởng Quý Châu 1209 là nữ, lại là fan hâm mộ a Huy ACB

2 Likes

Tớ đang bảo cậu là thuộc đàn gà ham chuyện chưa ngủ đấy, có muốn lên bếp ko mà ti hí?

5 Likes

Dạ không, hôm trước em cầm ACB nên thay cho có phong thủy chị ạ, mà là quá khứ rồi em bán xong hết r mà chưa đổi lại chắc phải thay lại bộ mặt chính diện thui ^^

2 Likes

Hahaa! Thế thì lại khó rồi nhỉ, nhà này giai nhiều mà nữ ít thì phải…
Ôi chọn phong thủy ghê, anh Huy lại còn ở trần. Tâm phục khẩu phục!

2 Likes

Em gửi anh chị trong pic link bài biết này ạ, hay cực kỳ. Đọc xong em có thêm năng lượng để hold hst của Q thêm 1 khoảng tg nữa ạ, anh chị nào đang bị nản chí thì vào đọc cùng em nhé

3 Likes

Chúc nhà mình ngủ ngon & mơ đẹp nhé!
Cuối tuần vui, khoẻ.

7 Likes

Chiều này c HTT có cho mọi ng đọc rùi nè. Hay phết, ha ha ! G9!

3 Likes

Đẹp quá chị, cơ mà nó hơi trắng đen á. Chị thêm màu xanh với tím vào giúp em nhá cho đời em có hi vọng xíu chứ mấy nay xanh lơ không hà cũng hơi tụt cảm xúc ạ ^^

3 Likes

Ảnh đại diện của em đang xanh lơ kìa, haha. Nói chứ kéo màu lên nhìn như ban ngày!

2 Likes

Bonne nuit, ma petite princesse :mask:

6 Likes

ờ hen, chị nói em mới để ý. Ảnh này em chụp lúc đi Cần Giờ, tự nhiên xanh lơ ta rồi biết bao giờ ông Q ổng mới cho vô bờ khi để ảnh đại diện ngoài biển :frowning:

3 Likes

Bonne nuit :notes:

5 Likes

Hệ tiếng pháp luôn nè. Kin thiệc. Thui e cg chúc cả nhà ngủ ngon 大家晚安:sleeping::zzz::zzz::zzz:

5 Likes

Em chúc anh chị trong pic ngủ ngon, em đi lượn tí đây ạ. Từ chiều đến giờ không online mất biết bao nhiêu là chuyện, giờ phải đi hóng lại từ từ ^^

2 Likes

Đồng chí Hỏng Kết Cấu đây e nhé: Chuyên gia bank, chứng chơi theo bác ấy bank cùng từ diễn đàn vịt sờ tốc.
http://f3…19.com/threads/nay-cac-ty-kheo.1615677/page-178

5 Likes

Chưa ngủ à HN2021?

3 Likes

Gì cơ… 2 vạch á…

2 Likes

OMG… take care anh

3 Likes

Hik, anh giữ sức khoẻ và mau khỏi nhé. Nếu là omicron thì chắc nhẹ thôi. Nhưng cứ cẩn thận chắc cú anh ạ :muscle:

4 Likes