Tam độc!

Anh ơi, cho em xin cản mã LCG với ạ. em cảm ơn anh ạ

6 Likes

Dòng tiền vẫn đứng bên ngoài quan sát anh ạ…Em cứ ngỡ sẽ phản ứng thị trường thế giới. Vẫn là chơi tiền thịt lúc này an toàn hơn

6 Likes

E càng nhìn chart VN lại thấy giống c vẽ quá cơ

6 Likes

Pic của Bạch Nam nói rất rõ về mã này

10 Likes

Hên xui em. Đánh trong box.

10 Likes
11 Likes

Lấy ng khác chứ k phải anh quạt mo ạ :rofl: :rofl:

10 Likes

LCG nến đóng trên ma9 khoảng 21 mới yên tâm đúng ko chị???

8 Likes

Anh quạt lông sẽ đau lòng vì điều này!

12 Likes
24 Likes

Bích Phương có bài hát “Bao giờ lấy chồng” cách đây 5 năm.
:grinning: :grinning: :grinning:

11 Likes

Anh Rồng nay cữ ngờ là chàng trai tuổi 20 :joy:

10 Likes

anh chị cho em hỏi MBG nhiều nến cụt đầu như vậy có phải là phân phối trên nền ko ạ. E cảm ơn ạ!!

7 Likes

A V, mỗi lần anh hồi xuân thì sau đó thường buồn nhiều hơn vui. Ấy là khi anh lửng lơ trên cao. Giờ a về nền đáy, liệu anh có giữ chợ hay vẫn là chỉ báo ngược

15 Likes

:star_struck: :star_struck: :star_struck:

8 Likes

Ví dụ của câu Bán chán r lại đua

9 Likes

Có tín hiệu tích cực, tăng trong nghi ngờ anh ạ. Thế là tốt. Cứ thế này vài phiên là ổn ạ

8 Likes

ăn hết 23.5 để chiều CE nhé, xanh hay là tím :wink:

Em cầm chìa khóa lâu đài đá xong rồi chứ muốn chị @hoathachthao phải đi họp suốt vại :((

Anh Trung chị thích đấy nhưng đợt này c lại hát với anh bài Duyên mình lỡ. VHC c thấy còn chỉnh mà bé nhỉ, nếu ko có nhồi thêm yếu tố tích cực khác, cùng xem nhé.

:upside_down_face: :upside_down_face: :scream: :scream: :sneezing_face: :flushed: :open_mouth: :pleading_face: :pleading_face: Cứ đi vắng một đỗi về lại bị bán.

Mua hết xèn rồi, nay ăn, mai ăn. Ko ăn được thì vứt dép chạy lẹ :))))))) em dễ tánh.

11 Likes

Anh rể với chị @hoathachthao ko chỉ hợp nhau mà còn trùng khớp tận suy nghĩ, cách nói cũng càng ngày càng giống, giờ đến bán em gái cũng giống nhau nốt :sneezing_face: :sneezing_face:

7 Likes

Nghe video anh va nhìn hình ảnh của a Rồng, một người chân tình ấm áp, hào sảng ……
vẫn yêu hội nhà Rồng

5 Likes