Tam độc!

Môn này tâm lí tốt quản lí cảm xác nội ok là win.Xem vĩ mô rồi tới vì mô rồi chủ DN đạo đức, tài năng rồi mới đến mã,giá,thời điểm…

3 Likes

Cảm ơn em, chúc em Giáng Sinh an lành!
Ngồi đọc còm thì thấy chưa chắc mình đã được làm chị nhưng lỡ rồi thì cho lỡ luôn nha. Hihi

1 Likes

Ptb VCs VNm FPT hồi xưa hội tụ 3 yếu tố trên đấy, còn giờ chỉ 2 đc 2 yếu tố thôi

3 Likes

Dạo này em chơi các mã a R bảo và thi thoảng mã của c HTT. Các anh chị đã chọn mã cơ bản tốt, có bctc đẹp rồi nên việc của em chỉ là giữ vững niềm tin thôi ạ.

5 Likes

E tìm htt đi xem đang đâu

3 Likes

Đúng đấy chị ạ, hôm trước dầu giảm tí ae đòi lôi PVD PSH ra bán, quên rằng cái gì lên cũng phải test đáy mới. Không biết có ai nghe e bám sát nhận định của a @Rongdo007 đừng bán khi đáy để rồi bh “biết thế”. Đánh chứng mà k biết mình đang giữ gì cứ chạy theo cảm xúc từng phiên thì …

4 Likes

Chị chắc đang bận anh ạ. Để qua giờ nghỉ trưa em tìm chị. Hihi, trên F đông người nhưng có mấy anh chị em tự dưng quen biết nên cứ thấy vắng là lại thấy lo không biết có bị ốm đau gì không. Mấy hôm anh R ốm, không liên lạc được, em lo như người thân ruột thịt của mình bị ốm luôn

5 Likes

Ơ, suốt ngày cho ace xơi … lương mà chưa 2 ta chung 1 nhà à @Miss ?:rofl::stuck_out_tongue_closed_eyes::star_struck:

3 Likes

Chị đã học lại đánh vần của lớp 1 rồi: Mờ ua mua sắc BÁN và bờ an ban sắc MUA. Cứ khi nào chán nản, lo sợ muốn bán thì chị lại mua thêm.

3 Likes

Hihi, vậy thì căng quá :laughing:

3 Likes

A theo đuôi chị, anh đục tường sang chị mà giờ anh tôi còn hỏi chị đâu :rofl::sneezing_face::dizzy_face:

2 Likes

Căng mà chữ phê ê ê ê … kéo dài :grin:

3 Likes

Bị cắt đuôi oy

2 Likes

Tôi bảo rồi, đánh dầu mà đi canh giá dầu đêm hôm mệt mỏi lắm. Nhẽ ra ngồi ước kqkd thì sợ gì đâu. Kế hoạch theo dự kiến giá dầu 45, pvd số dàn khoan hoạt động cuối năm gấp đôi đầu năm thì kqkd sẽ cải thiện nhiều. Lái còn vớt hàng giá 2x thì phải đánh lên tiếp chứ chả nhẽ bỏ đó.

12 Likes

Ối dồi, giận hơn vu vơ :star_struck:

4 Likes

Haha, e khoái cái đánh vần này rồi. Suốt ngày cứ lén họp lôi máy ra nghịch thì 49% là đặt lệnh bậy. Lúc thì thiếu số 0, lúc thừa, và đa phần Mờ ua mua sắc Bán, Bờ an MUA

4 Likes

Hihi, 18 với 20 thì 18 vẫn làm em thui :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

3 Likes

Giận hờn hai hôm dài như một tháng

:laughing:

4 Likes

Mình cứ làm chị, đằng ấy cứ làm em nha. (Mình F0 chính hiệu đó)
Thui, Miss ngủ trưa đây, chào anh chị em nha :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

hình ảnh
Enjoy weekend c @Miss

3 Likes