Tam độc!

Mình cũng ôm D11 chờ ngày cất cánh. Có một ít PSH tím chung vui với cả nhà🤗

1 Likes

Em bận quá, hôm nay đi làm lại không được sử dụng điện thoại, giờ mới nhận đt và mở ra xem. Là lá la, tk nở quá cơ
:dancer::man_dancing:

8 Likes

C cũng toàn kiểu thị trg k biết đâu mà lần nên hay ngứa tay mua cho đỡ sợ nè. Sau bao nhiêu năm c rút ra đc kết luận: thà biết sợ còn hơn

2 Likes

Không có anh buồn vui với ai

@Rongdo007 anh ơi, I miss you!

11 Likes

Hihi giống e rùi, hnay ko ngó đc đt luôn í, nhưng thi thoảng e vẫn lén vào tick tick bấm thả tim. TK thì hôm nay tim tím xanh xanh, trừ mấy anh hàng dài hạn lâu năm mà em đã vô tình nằm im khi hàng lên đỉnh, và ko kịp chạy khi thị trường khi tuột dốc :sweat_smile:.
Dẫu biết cuộc tình vẫn sẽ đau, nhưng thôi lỡ rồi em cứ vứt lại phía sau, thích hóng cơ chị ạ.

6 Likes

năm 2021 là từ 7k lên tới nay là 19 ấy

3 Likes

Ui, em biết sợ mà tay vẫn hư chị ạ. :)) . Chỉ có cách trói nó lại.

4 Likes

Hic e cố lên, chị bị thói quen bó tay chịu thui em ạ. C thấy phụ nữ thì hay thích shopping. Hay mua linh tinh chất đầy giỏ. Khóc ko thành tiếng 😵‍💫😵‍💫😵‍💫

3 Likes

Bác làm thơ hay quá.

2 Likes

Trên pic mình toàn cao thủ, trc hay thấy các anh đêm khuya lại chém thơ với nhau í, mình ham vui thôi, hihi

3 Likes

không biết phiên chiều nay thế nào đây :grimacing:

3 Likes

Hahaa, có vè chị em mình không khác được rồi. Nhiều lúc em nghĩ mình chả mua ck này thì tiền lại lượn ra ngoài shop tậu cái khác thôi. Giờ thôi thì có chị có em là tốt rùi. :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

2 Likes

Mua bán tuỳ duyên ạ. Nhiều mã thế, cứ chọn mã làm mình thích thôi ak.

3 Likes

Trưa ra quả tin Omicron, chiều bà con trader chạy như ma đuổi :))

4 Likes

hoàn toàn đồng ý có thể lên hẵn 5x nếu mà thuận lợi

3 Likes

chạy tóe khói luôn :)) chán thật

3 Likes
1 Likes

bà con chạy chi cho mệt vậy =))), gom hàng nào

1 Likes

Tôi thấy bạn hơi tiêu cực về thị trường và các cp. Việc cp lên hay xuống giờ khó đoán trước như tung đồng xu phụ thuộc dẫn dắt của đội lái. Trong cái chợ này tôi không thấy ai không múc lại giàu. Còn quản trị rủi ro phải nhìn vào biến động

4 Likes

khà khà