Tam độc!

PSH chỉ khớp có 100 cổ anh àh :laughing: quá khiêm tốn :rofl:

4 Likes

Tình hình này VNI có kết năm 1500 không ạ? Omiron nay thấy manh nha 1 tí

1 Likes

PVD ATC lại đạp về tham chiếu :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Nhờ bài nhận định của b mỗi sáng , t canh PSH theo 2-3 hôm nay. Thanks you nhìu nha :laughing:, giờ đang me mấy con khác của a R lên tàu

5 Likes

Bị hụt dri tiếc quá, nhủ lòng sáng dậy canh mua giá 17 mà lo canh em dầu quay lại em Su phi lun 🥲

2 Likes

Dri mình mua từ giá 12.8 lun. Vứt xó đó đến 4 tháng nay rồi. Gần đây có duyên vô pic anh R lại đọc đc nhận định của anh, thế là mình mạnh dạn ra tăng thêm. Tb giá có 14.8 thui. Giờ thấy ấm quá :grin:

5 Likes

Ôi, vậy dự sắp có cái tết ko ấm nhờ PSH rùi đúng không ạ :grin:

5 Likes

Thế quái nào kết phiên em Nhi Hoa Hậu tăng được 3.5% ghê vậy? :face_with_monocle:

4 Likes

Tết chắc tới sớm 1 chút đó ạ :laughing:

4 Likes

chắc do bác hqa lên bài AAA mua thêm :rofl::rofl:

3 Likes

Mấy hôm nay a có đi cướp tàu nữa ko ạ:rofl: e còn mấy đồng lẻ sang đấy cướp ha ha và qbs vui phết​:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Bộ đội về sớm :rofl:

3 Likes

D11 sắp lên cây thông mới chưa nhỉ

1 Likes

Hahaa, em mong chờ quá ạ, đc chuẩn bị tết sớm thì tết đầy đủ quá :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Có chứ, cơ cấu an toàn xong là chia tiền đi cướp tàu.

4 Likes

Bà lại ngon nhỉ :smile:

1 Likes

cái ji ngon bác :kissing_smiling_eyes:

TT tăng cơ bản là mấy con trụ nó đảo như rang lạc, có nhóm cứ đạp kinh, may mà nhóm mua mạnh hơn giữ đc chứ ko lúc rung do tin chủng covid Omi mới đã phát hiện ở HN từ 19.12 sao giờ mới ra?

2 Likes

Tình hình là từ giờ đến gần tết nguyên đán dòng tiền đổ vào sẽ cực mạnh: tiền quyết toán, tiền thưởng tết, tiền lãi, tiền chốt này nọ ập vào chứng …ae chuẩn bị báo tải thì ngày và luôn đi:@hoathachthao where ars iu?

12 Likes

Kakaaa, hnay nhìn PSH tím xong quay sang Dri nó đua mà tui cười như con dở luôngggggg.

4 Likes