Tam độc!

Đọc tổng kết rất chi tiết mỗi ngày của Minh Đức để biết mình đang có gì trong tay và có tâm lý tốt đón nhận diễn biến tiếp của cp mình giữ. Mỗi ngày 1 lời cảm ơn Minh Đức là ko thừa :purple_heart::purple_heart::purple_heart:.
P/s: thi thoảng ko nhận ra vì avt cứ đảo như rang lạc

14 Likes

Sau một phiên xanh mơn mởn thì tóc @minhduc12122003 dài ra và đẹp trai lên nhiều.

10 Likes

Nâng ly và cười tươi hơn chứng tỏ là gồng ra được rồi cô ạ :sweat_smile:

5 Likes

TT vẫn còn đó, cp vẫn còn đó, hôm nay chưa mua bán thì hôm khác cũng đc. Còn ai biết đc tình hình anh Rồng thì cập nhật hàng ngày để yên tâm ạ. Cảm ơn nhiều!

10 Likes

Dạ em cám ơn chị nhiều :grin: trong lúc chủ nhà đi vắng, em - quản gia fải “thắp đèn” để giữ “ngọn lửa” vẫn cháy, ngóng chờ tin tức, cũng là 1 phần giúp mọi người luôn kiên định với sự lựa chọn của mình :wink:

37 Likes

Dạ :rofl: đẹp trai hẳn rồi ạ :laughing:

5 Likes

Đời có bao lâu mà k gồng :rofl::laughing:

5 Likes

Dạ thông tin về anh Rồng cũng hơi khó, hôm trước anh Mèo phải nhờ đến Mod hỗ trợ thì mới liên lạc được anh ạ

15 Likes

Nhớ anh Rồng quá mn ơi 🥲🥲

7 Likes

Chúc nhà mình ngày mới giao dịch thành công ạ ! Kính mong anh @Rongdo007 mau bình phục sức khoẻ !

6 Likes

Chúc anh Rồng cùng mọi người ngày mới nhiều sức khoẻ . Trong tuần thì các quỹ sẽ chốt NAV nên sẽ biến động lên xuống trong phiên nhưng kết ngày thì điểm số thay đổi sẽ không nhiều . Những mã anh Rồng báo ăn Tết mọi người nắm giữ . Hàng tăng thì canh điều chỉnh , hạn chế mua đuổi giá . Hàng tích luỹ thì cố thủ để đấy . Cảm ơn @minhduc12122023 vẫn là thư kí xuất sắc mẵ dù không chịu đi công tác qua đêm :slight_smile: :slight_smile:

22 Likes

FB_IMG_1640401132992
A Minhduc nhận đi ctac qua đêm không anh

5 Likes

Cám ơn @minhduc12122003 nhiều! Chúc anh @Rongdo007 nhanh hồi phục. Chúc cả nhà mình vui vẻ, giao dịch thành công.

7 Likes

Chào ace buổi sáng tốt lành. Chúc sức khỏe và bình an. Hà Nội đã tiến đến con số 2000 ca như tôi đã nhận định từ vài tuần trước. Còn dịch còn chứng, hãy cứ bình tĩnh. Tháng 1 có nhiều sự kiện để chào đón, sẽ có những con sóng mạnh hơn

36 Likes

Nice day ace nđt :d

14 Likes

Chào ngày mới cả nhà. Chúc cả nhà vui vẻ, giao dịch thành công. Chúc a Rồng sớm khoẻ

7 Likes

Chúc a rong mau bình phục sức khỏe. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ và đầu tư thành công.

6 Likes

hình ảnh

Chúc anh @Rongdo007 sớm khoẻ. Chúc cả nhà ngày mới an lành :four_leaf_clover:

21 Likes

Chúc anh Rồng sớm khỏe. Chúc cả nhà ngày mới an nhiên.

7 Likes

Mong moi điều tốt đẹp đên với 2 đầu cầu SG và HN. Chúc cả nhà khí thế và hp.

10 Likes