Tam độc!

Em mới vào pic. D11 mua bình quân giá được chưa bác Rồng. Em mua giá 37

5 Likes

em thấy anh xuất hiện e vui lắm ạh, mong anh mau khoẻ lại ạ

4 Likes

Ôi anh đây rồi, em đang họp cũng phải ngoi lên chào anh cái! Thấy anh yên tâm rồi

5 Likes

Chúc mừng anh Rồng đã trở lại với anh em

3 Likes

Ổn rồi set kèo nhậu CoCa với em nha

4 Likes

Chúc mừng anh R đã diệt covid thành công.

3 Likes

Chúc mừng a Rồng đã khỏe lại, mọi ng ngóng trông a lắm ạ

4 Likes

Lần này e sẽ ko say ko về :))

4 Likes

Câu chuyện tăng lãi suất và siết tín dụng. Gần đây có 1 vài người nêu việc bank tăng ls huy động và nói về siết tín dụng. Phải tỉnh táo, như vpb giật tít rất kinh ls tháng đầu 10%, nhưng cả năm có 5,48% trung bình thì có tăng nhiều đâu. Mặt khác các ngân hàng được nới room đều phải cam kết hạ ls cho vay. Việc nâng lãi suất chung chống lạm phát chỉ xảy ra khi bơm tiền ngấm vào kinh tế khiến lạm phát vượt quá mục tiêu. Giờ kinh tế đang dặt dẹo cần kích cầu tiêu dùng, kích cầu sx thì phải bơm tiền trước đã. Lo quá xa việc nâng lãi suất khác nào xe đổ đèo nhìn thấy chân đèo có xe ngược chiều đã vội đánh lái đâm xuống vực. Cứ bình tĩnh mà đón nhận

24 Likes

E ẩn hiện thế kk

3 Likes

Còn khi ls huy động tăng quá cao thì cái chợ này tan tành chứ chả riêng ngành nào. Năm 2012 tôi từng làm báo cáo đề nghị dừng triển khai dự án, thu hồi hết công nợ. Và lãnh đạo cty đem tiền gửi ngân hàng lấy ls 17%/năm nuôi quân . Cho đến khi ls hạ mới tiếp tục đầu tư. Vậy nên khi ls huy động tăng thì phải nhanh chân mà chạy khỏi chợ, đừng nấn ná.

30 Likes

Mai mua dc ko anh? Nổ vol đepj quá!

4 Likes

Vne cơ tăng yếu.KBC mãnh hổ kinh Bắc ,SZC mãnh hổ phương Nam

25 Likes

Về 33-34 múc chờ tin cổ tức và BC Q4 e nhé

14 Likes

Cái này thì mình k tư vấn đc hiii

4 Likes

Mừng anh Rồng đã khỏe mạnh và trở lại lợi hại hơn xưa.
Hoa hậu việt chắc chờ khi nào thấy anh Rồng nạp CHR mới chạy quá. Ngày 06/1 là ngày gd cuối cùng để về dưới tay anh anh Rồng rồi đó a.

Cùng vui và mừng ngày anh Rồng khỏi bệnh nhé anh chị.

7 Likes

DRI chú ý break được 20,3 phi mạnh

41 Likes

Covid a còn o sợ thì sợ gì con cọp :joy::joy::joy::joy:

25 Likes

Ai thich thi nhich. Kaka.

4 Likes

Mai sẽ có hàng mới , đừng nóng vội lại trả bằng tiền chết đó kk , tết rồi

6 Likes