Tam độc!

Tks e nhiều

4 Likes

Anh @Rongdo007 ơi, em xin lỗi làm phiền a chút ạ, 2 con đầu tư công CTI và LCG giờ em vào có được không ạ ? Em cám ơn a. Chúc a nhanh hồi phục ạ

3 Likes

2 con ok nhưng CTI ngon hơn

7 Likes

Chào mừng anh ròng trở lại. Chúc anh ròng năm mới dồi giàu sức khỏe. Trẻ mãi ko già. Tiền vào như nước. Con IDC như thế nào anh

4 Likes

Trym đang chỉnh rồi e ah.đừng bục 67 có cửa hồi lên ngay

13 Likes

Dạ. Em cám ơn a. Thấy em CTI 2 hôm nay chạy phi mã nên em còn lăn tăn chưa dám vào ạ.

4 Likes

Nó hưởng lợi ĐTC ok đấy ĐN

9 Likes

Cám ơn anh. Anh mới hồi phục .ăn uống tẩm bổ nghĩ ngơi nhiều vào anh nhé. Có anh là mọi người vững tâm lí

5 Likes

a R ơi, cô ita vô ôm giá hiện tại 17.1 dc k a

3 Likes

Dạ.Em nhớ a dặn là 2 em này hưởng lợi ĐTC nhiều. Nhưng tiền ít nên đang phân vân dồn tiền cho em szc hay 1 trong 2 em này đấy ạ.

4 Likes

Cũng ok e ah, nhưng dòng này đang trong quá trình chỉnh và tích luỹ

9 Likes

Gex 1-2 phiên nữa nó sẽ bật lại e nhé

13 Likes

A rong con DLG và HAG qua năm 2022 sẽ hồi sinh mạnh mẽ ko a

3 Likes

Thấy anh online và trả lời mọi người chu đáo là biết anh đã đỡ rất nhiều. Mong anh sớm trở lại bình thường mới…:beers::beer::champagne:

2 Likes

anh ơi con MHC mua giữ đến ra giêng dc ko ạ :sweat_smile:

3 Likes

Ui sáng nay vừa ngóng a thì a đã trở về, mừng quá. A nhớ nghỉ ngơi cho khoẻ hẳn rồi hẵng đi nhậu a nhé. Sau lần này a cũng phải cẩn thận giữ gìn sức khoẻ a ạ, ko chủ quan được vì dịch vẫn phức tạp lắm. Hàng a dặn e vẫn cầm nguyên szc, psh, hhv… và đang gồng lãi rồi, e cảm ơn a nhiều nhiều.

4 Likes

Mừng anh trở lại, anh đã khỏe hẳn và xuất viện chưa ạ?
Cả nhà lo cho anh quá chừng.

3 Likes

Chúc mừng anh Rồng đã chiến thắng covit, anh cố gắng ăn uống nghỉ ngơi để nhanh khỏe lại ạ.

4 Likes

Lâu lắm mới thấy Anh xuất hiện . Khỏe hẳn chưa Anh?

3 Likes

Hi bác!
Bác @Rongdo007 ổn chưa ạ?
Mấy hôm không thấy bác online, ae vào hóng suốt.
Mừng bác trở về ạ!!! :heart_eyes:

3 Likes