Tam độc!

Vẫn giữ chắc chứ. Nay theo anh chỉ là nhịp chỉnh cần thiết. Tính toán của anh cho thấy nó vẫn phi.

8 Likes

Em vẫn giữ anh ạ, tại e thấy biên của em quá an toàn rồi, dư địa tăng vẫn còn trong những năm tới nên em vẫn giữ á anh, chỉ cần em nó ko gãy trend thì em vẫn giữ :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Ôi hôm nay vui quá, a Rồng khỏe rồi. Lại cả chị Thảo, a Mèo xuất hiện với đàn e thơ nưa. Love chiu chiu các anh chị

5 Likes

Hic vui quá, chính ra mọi người vẫn ở đây, chỉ là chờ nhân vật chính trở về thôi ạ :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Gấp thếp chưa :star_struck:
Khúc này, theo tính toán của anh, cùng lắm xác suất là giống 15.11 em nhé

7 Likes

Giờ mà vẫn bạch thủ Đua is giàu thì đúng là người chú thất lạc lâu năm đây rồi :man_facepalming: :man_facepalming:

5 Likes

Dạ vâng, nghỉ lại phi nghỉ lại phi, khỏe lắm anh. Có hàng cứ mạnh dạn giữ a ạ, ôm thêm hàng a R nữa thì tết này e yên tâm a ạ :rofl:

5 Likes

Vẫn bạch thủ a ạ :rofl:

5 Likes

Hì, anh bị sau anh Rồng 2 ngày, anh khoẻ lại rồi em ah, thanks em

12 Likes

Anh R cho em hỏi con NED nên giữ không ạ

5 Likes

Chào cụ, thấy nick này của cụ bị lock bên f3…1… khà khà
Lâu ngày không quay lại, đoán cuối năm bận chốt đơn hàng chăng

7 Likes

bác đang nói DyG à , có gì ới e xách dép chạy với nhá :upside_down_face:

4 Likes

Hehe, do em chọn cái pic đông nhất bên 3 19 lôi kéo mọi người qua đây nên bị nốc ao ngày trong 1 phút 30 giây :joy:

10 Likes

Xu hướng tốt, dép guốc gì em

9 Likes

Cần gì tập tạ nữa . Chờ tới lúc THM chồng 50 thì còn mỏi tay chán .

2 Likes

Há há chuẩn, trend tăng đẹp thế mà lo dẹp với guốc :rofl: Cất đôi dép vào trong két đi, lôi ra ngoài coi chừng đánh rơi mất :rofl:

4 Likes

cảm ơn bác động viên ạ
:heart: :heart: :heart:

2 Likes

Anh Rồng xuất hiện cả nhà lại xôm tụ ngay, vui như tết ấy :grinning:

7 Likes

Nghe chừng đu cao phải không :face_with_monocle:
Tính toán của anh cho thấy nó giống nhất 03 & 04/11, còn tệ lắm thì như 15/11 thôi.

8 Likes

cho e hỏi bác câu nhé , giờ e có tiền mà k biết đâm vào đâu , có nên vào thêm e nó k bác , như vậy sẽ tăng thêm rui ro giá vốn, e F0 3 tháng tủi nhưng kiến thức bằng 0 ạ

6 Likes