Tam độc!

Họ anh Q nghỉ ngơi giữa chặng rồi hả anh? Với nhà chứng có nên gia tăng k anh hay le lói rồi lại tắt?

2 Likes

Anh mau trả mã BSi với yta cho lái đi nhé. Lỡ hẹn noel rồi, chúc anh mau bình phục ra viện đón tết dương lịch nha.

3 Likes

mong mỗi câu này của anh :smiley:

3 Likes

Người còn chưa xuất viện. Không lo sức khỏe cho ảnh, cứ đòi canh chứng với x2. Hì.
CHR với TGB hỗ trợ cứng chị ạ.
Vui thôi, nhưng thấy pic rôm rả tiếng cười niềm vui là ham lắm chị ạ.
Thiếu a Mèo, chị HTT qua năm bớt bận là lại vui như trước. Giờ chị HTT còn có bác quạt ông chim mấy bận nay gọi tên em trong đêm.

5 Likes

KL… ah Miss

2 Likes

VPH vào đươc k a R ơi

2 Likes

Anh Rồng ơi…! HPG có nên cầm tiếp k ah? Thank anh.

2 Likes

Dòng thép sẽ có phiên hồi, nhưng đây là lúc ra hàng chứ không phải gia tăng đâu, Quý 1 không khả quan lắm ạ

3 Likes

danh mục anh Rồng em còn mỗi DRI và SZC (lỡ xuống tàu HHV, PSH, PVD rồi), nhìn qua nhìn lại thấy còn D11, thấy nó vẫn cắm cúi đi xuống nên hôm nay nhặt tí cho đỡ buồn

2 Likes

Opec+ lơ bác BackBi có ý nghĩa ntn vậy các anh?

1 Likes

em vẫn trên tàu PSH, VND đỏ mấy hôm, mà nay cả list của e đỏ chót mà mỗi VND nó xanh.

3 Likes

e vào HBC và PSH đc k ạ

2 Likes

MHC đội nào vừa bull lên quả bốc thế?

1 Likes

Vào tốt, mỗi tội canh giá hoặc mua rải đinh.

2 Likes

Hôm qua bác nào hỏi, em có trả lời MHC ở đây này

11 Likes

Em chào bác Rồng và anh chị em. Mọi người vẫn đai nịt gọn gàng, hoặc là túc tắc nhặt thêm chứ :smiley: :relaxed:

13 Likes

nó lại tèo lại rùi bác ah. đang buồn ngủ nhìn nó muốn tỉnh ngủ vậy mà quay qua quay lại thôi tắt bảng đi ngủ cho nó lành :joy:

3 Likes

Chào anh Mèo, em vẫn ôm IDC không nhả phát nào. Phiên shakeout 64 em mua 1 lố giờ về bờ rồi ạ :laughing:

7 Likes

Chúc anh R nhanh khỏi

4 Likes

AE cứ nhặt vùng giá bên dưới nhé, đừng đua, việc đua là của các anh lái đánh nhau với hội đu chộp, việc của ae là biết mã rồi thì cứ cặm cụi nhặt dần giá đỏ và đóng bỉm chờ.

10 Likes