Tam độc!

Thôi, phải cắp dép đi nhậu với mấy thượng đế đây, các anh chị chém tung trời lên nhé, ổng thương mai vờ ni tăng khá hơn hum nay, để tí nhậu xỉn tối mơ xin điểm số tăng cỡ 12.29 điểm.

4 Likes

Tại mụi cả đấy . Mụi không lên làm em nó buon ngứa tay đi lên núi KHP , TNA , rồi còn D11 35.5- 36 nữa . Mới bắt trói tay trói chân lại chờ phủ khăn che mặt nữa thôi :kissing_heart:

5 Likes

Đang họp mà rình rình ở đây xong đọc cười tụt oxy

5 Likes

nhặt mạnh vào anh :v

6 Likes

x5 thời gian bao lâu mới là quan trọng

3 Likes

em đây bác. mà em f0 bác trả lời văn thơ quá em hiểu 1 nữa à :sweat_smile:

3 Likes

Ơ hay! Huynh ko lên thì em nó mới buồn. Cớ sao lôi tui ra làm lá chắn? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

6 Likes

Đối tượng quay xe hơn cả nái chị ơi :rofl:

4 Likes

Anh Mèo bắt trend giới trẻ nhanh thí

Mang tiền về cho mẹ!
Mang tiền về cho mẹ!
Đừng mang nợ margin về cho mẹ! :laughing::laughing::laughing:

5 Likes

Em cũng giật mình khi thấy sư phụ bỏ nhặt dép, vớt đáy, chuyển sang bắt cá, đu trend

4 Likes

Chúc anh bình an và nhanh khỏe ạ :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Bác rồng cho cháu xin view tt năm 2022 được k ạ. Cháu là f0 nên nghe nói năm sau dtc thì bds hưởng lợi nhưng lại có gạo cội nói dòng dầu do cầu tăng có sóng mới. Bác cho cháu mở mang đầu óc với ạ cháu cảm ơn

3 Likes

Cháu xem lại video bác Rồng livetrym đã lâu nhé.

3 Likes

Tùy hàng anh em nhé. Hàng tốt vẫn đu margin bình thường, dép rách mà đu margin mới toang

7 Likes

Văn thơ như thế cho đỡ động chạm, nhưng dễ hiểu mà, tức là chỉnh tích lũy êm ái thôi không sốc, không thấy dấu hiệu tích lũy lâu mà có thể sẵn sàng phi bất cứ lúc nào.

3 Likes

Hi, ý em anh bắt trend bài “đưa tiền về cho mẹ” của Đen vâu nhanh thôi ạ!

4 Likes

Nhặt nhầm dép, bị các anh bế đi, chị nhà các anh bắt quét mạng nhện, nên mới ẩn cư.

11 Likes

:laughing: :star_struck: hiểu mà hiểu mà
mai lại đóng bỉm xông pha bắt cá.
vừa rồi nhặt nhầm dép, tý thì bị bế đi

12 Likes

image
Anh là ai đi qua chốn này,
Còn Đen Vâu là ai trong cuộc đời anh đây?
Nói đi anh vì sao anh nỡ quay xe nhanh như vậy …

Chiều giờ cứ nghĩ thế sau cái ảnh anh bắt cá về cho mẹ. Giờ mới hiểu là ah thì ra nhặt dép linh tinh về chị nhà bắt phạt

12 Likes

Thôi anh, em trói tay rồi anh còn bêu em lên. :)) giờ nằm im đến tết luôn.

7 Likes