Tam độc!

cảm xúc chai quá rồi nên dạo gần đây không thèm đóng bỉm luôn đó bác :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Đừng để bị rơi vào tình trạng xanh vỏ đỏ lòng nhan. Dòng tiền đang vào trụ để kéo chỉ số làm đẹp báo cáo thôi, thời điểm này ko nên nhìn chỉ số, vì nó k làm cho tài khoản chúng ta tăng theo đâu :grin:

14 Likes

Em thường chọn cho mình lối đi riêng :rofl:

3 Likes

hôm nay đợi bác @minhduc12122003 lên biểu đồ tròn với bảng mà chắc cuối năm nên bận :sweat_smile:

4 Likes

Bank xanh mướt như thài lài.

3 Likes

Biểu đồ dòng tiền em update theo tuần ạ, chứ k theo ngày nha bác. Còn bản tin tổng hợp vẫn mỗi ngày mà :slight_smile:

9 Likes

Nay chắc mấy anh muốn kéo lên 1500, nhưng mà bank nay tăng em nghĩ chỉ nên thoát cho ai còn giữ ạ :grin:

8 Likes

Thì cổ của chúng ta đỏ khi kéo trụ kiểu này mà. Nhưng nếu ko kéo để nó tụt thì chợ tan ko cổ nào thoát. Cuối năm rùi, vui tay quá, anh Rồng bảo nay cứ đỏ đậm là mua, đừng sợ nên c cũng thấy hết sợ rùi Minh Đức ơi. :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

7 Likes

kaka, nhưng mà khi mình cảm thấy sợ đó chính là lúc mình nên tham lam chị ợ :laughing:

6 Likes

giờ anh chị em xúc dần thêm DRI cũng đc nè :smiley:

9 Likes

Đùa! May là kem ốc quế! :rofl: :rofl: :rofl:

9 Likes

ý j đây ta :grin:

7 Likes

cám ơn bạn ^_6.

3 Likes

xúc mạnh đi chứ đến lúc nó break khỏi 20 thì lao ra là muộn rồi

3 Likes

Nhặt ngay dép xịn, cơ cấu xong lên

22 Likes

Hehe em chào cả nhà mình, cuối năm bận quá!!!

5 Likes

bây giờ nên nhặt dép con nào anh rồng

3 Likes

vni ơi 1496.26 nhé, ko phải 1498.26, hôm qua nhầm chưa xem lại, đang tăng hơi quá.

8 Likes

@Lizzi ơi , tết rồi mà vẫn đơn côi 1 mình

3 Likes

dép nào xịn vạy a Rồng

5 Likes