Tam độc!

Sống là phải chuẩn, chơi là phải chỉnh,sống là phải ngất …cần lắm 1 lời phản biện .A ngồi đây

37 Likes

Nhỡ nguoi ta di ra ngoai mum mum sao anh. Hehe

3 Likes

Ôi. AR tro lai voi fong kach truoc day r. Vay là moi viec ổn r. Hhh

4 Likes

anh ơi. 2022 :airplane: sẽ dẫn dắt hst aQ. em vẫn luôn nhớ là như vậy :smiley:

4 Likes

chắc k dám đâu. dịch ngoài đó kinh lắm

3 Likes

Em xe đầy hàng rồi huynh, toàn đất dân dụng và các loại đất, đầu tư công :laughing: :rofl:
Kệ đó, đến đâu rồi tính

6 Likes

Đất con j đấy nói nhỏ dc hok

5 Likes

Thì vẫn hàng truyền thống của F đó cụ: hàng đất cổ phần hóa còn dài hạn (S nhà a Rồng quá đẹp…, con I…con D… cũng ok nhưng có con I thì cần tích lũy chặt thêm, K ngoài Bắc cũng đẹp - Hải Phòng là thánh địa kcn ngoài Bắc rồi lại đầu mối giao thông đủ kiểu con đà điểu. Hải Phòng bỏ tiền túi ra xây cầu nối với các tỉnh xung quanh không BOT hay PPP gì cả để dân được đi miễn phí sang Hải Phòng làm việc)
Có con An Gia ở Sài Gòn cũng ổn.
Vành đai 3 Sài Gòn rồi cao tốc đủ kiểu…

16 Likes

Vậy cứ đất mà xúc nhỉ

4 Likes

Phải chọn doanh nghiệp có thương hiệu, lãnh đạo có tầm, đất hưởng lợi trục hạ tầng triển khai cụ ạ. Chứ mấy thằng lởm, thì bao năm đất nó vẫn nằm ở đó, có khi còn bị thu hồi thì vỡ mồm con chồn chồn. Chí ít là cũng phải có trả cổ tức định kỳ và trả đẹp như con I vừa rồi.

11 Likes

Để tí viết mấy con ra giấy rồi gấp lại> nhờ @hoathachthao bốc hộ

6 Likes

Chả có gì phải lo??? T0 đánh quá dễ

11 Likes

Bỏ đi bạn già.

11 Likes

Ai hỏi a trả lời hết

18 Likes

Hehe em chào anh, 2 hôm nay NHH đánh buồn cười quá :joy: Toàn kéo ATC :joy:

6 Likes

Chuẩn , kệ người ta

8 Likes

nhờ anh soi giúp em KLF em vào giá 9, với tỷ trọng cao quá. Em thấy 2 hôm nay có vẻ tiền vào penny kém… em cảm nhận có đợt chỉnh lớn. Mong anh cho em lời khuyên

5 Likes

A đã đưa dòng nhựa sóng ,tin a đi hàng tết

21 Likes

Về mệnh hơi muộn do còi xoay

15 Likes

Em vẫn ôm anh ạ :joy: Nó đã chạy đâu mà đòi buông :joy: Nó như hầm trú ẩn, chả giảm sâu được anh

9 Likes