Tam độc!

Happy New Year: chúc các anh chị, các bạn trong pic năm mới luôn bình an, hạnh phúc, thành công…

9 Likes

Chúc a @Rongdo007 năm mới may mắn và sớm ra viện.
A nghĩ thế nào về hành động kéo chỉ số cuối phiên ạ? Em thấy khá giống phiên 19/8, liệu lịch sử có lặp lại không a ? :smiley:

4 Likes

Em chào anh R, chúc mừng anh hồi phục lại sức khỏe. Năm mới em chúc anh chị trong pic có nhiều tiến triển hơn trong công việc, sức khỏe luôn luôn được đảm bảo để không bị ảnh hưởng bởi dịch bệnh

Chúc anh chị năm 2022 đại thắng !

6 Likes

Con này đợi giá xuống tiếp rồi bắt hàng

2 Likes

Em đang ôm chắc DRI

3 Likes

Chúc anh R, anh M, chị HTT và toàn thể ace một năm mới gia tăng nhiều lợi nhuận hold to win
Love all!
Tối qua đón giao thừa nơi công trường

8 Likes

Chúc a rong, chị HTT, a meo và cả nhà một năm.mới gặp nhiều may mắn, thành công, và nhất là qua năm 2022 này TK của a chị e nhà tam độc cứ X n lần nguồn vốn. Chúc mừng năm.mới cả nhà.

7 Likes

8 tháng rồi mới lại được thấy Biển .

Biển vẫn vậy vẫn dịu dàng lặng lẽ
Chút tình em như muối biển mặn mà
Từ ngày biết đến chút T.A
Biển âm thầm đưa mình ra ngoài Đảo .

7 Likes

@hoathachthao where are iu

8 Likes

Biển vùng miền Trung Nam Bộ đúng không cụ. Nhìn thế kia phải từ khu Phú Yên vào bên trong

6 Likes

Chúc mừng năm mới các anh chị em trong pic mình nhé. PLJ!

44 Likes

Món quà đầu năm mới!

37 Likes

Chúc mừng ace đã tin tưởng anh @rongdo007. Món quà anh Rồng tặng mọi người sẽ đem đến bánh chưng nhân thịt!

31 Likes

Cảm ơn chị Thảo về Hai Bánh Chưng ạ :

4 Likes

Chị ko làm gì giúp em cả. Tương lai của em phụ thuộc vào quyết định của em. Em nên cảm ơn chính mình!

21 Likes

Cảm ơn HTT đã giúp đỡ mọi người, chúc em và gđ luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công!

5 Likes

Cảm ơn anh. Chúc anh một năm mới tràn ngập sức khỏe và niềm vui anh nhé!

10 Likes

Hihi. Chị cũng chỉ đường cho chúng em nhiều ạ. Ngày đầu năm chị lì xì thêm cho chúng em được không ạ ? Lần trước em tuột mất quà lấy vợ nên vẫn tiếc lắm ạ :)))

6 Likes

HTT hôm nay ăn j

6 Likes

Kem, kem,…:grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes