Tam độc!

Năm nay VNM sẽ hồi sinh. Kim sinh thủy, vnm sab sẽ hồi lại kiếm ăn tầm 30-50%/năm

4 Likes

Lại thích hoạt động trong sáng như nhà ABC456 xyz với Bernice à.

5 Likes

Mà mò mãi chưa trúng, cứ mò lung tung, nên mới bị tét phũ cho cơ ý :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

đợi mỗi đối tác thôi :)))

4 Likes

E theo đuôi, lon ton sau chi Hanoi thoi, hehe :yum:

5 Likes

Cảm ơn ý kiến của bác ạ

3 Likes

Em cún chí choé, đầu óc rất trong sáng, tay chân trong tối… nhưng rất đáng iu

6 Likes

Mấy chị gioi thieu mấy a có Dic, Ghech Xech ngon lành mà hok xong thì để chờ thêm chứ giờ nhà còn toàn Chim, Gái, chiếu manh, Gỗ đá. Biết quang cáo ji đây. 🥲

5 Likes

mấy a ôm đích với Gếch ấm rồi nên không cần mình nữa :)))

6 Likes

Vậy để xem còn Lữ hiệp Fa nào còn phòng không ôm Chiếu hok. Ôi căng. :joy:

4 Likes

Cảm ơn bạn khen quá lời rùi. Thơ con cóc tán dóc nên cứ đùa là phê pha :rofl::rofl:

4 Likes

Căng lắm. Toàn phi công trẻ. Ai mà ngờ lên diễn đàn ck giờ toàn các e trai 9x, các cháu genz

6 Likes

Thơ con cóc
Nhưng bác học
Khi mà chọc
Là shock óc. :yum:

4 Likes

nhiều lắm mà toàn phi công , không dám cấp bằng

4 Likes

Lần này hy vọng hợp phong thủy Kim sinh Thủy, Bò sinh Sữa chăc ngon. Chứ hom bua cụ bảo Kim khắc mộc, ôm cục Gỗ nguy hiểm làm anh em bọn này lo lắng vun vén luống TT Flower quá trời. :roll_eyes:

4 Likes

Đủ chỉ tiêu là tuyển luôn 1 lớp. Về dạy lái cẩn thận cho thi. Ai mà đạt thì cấp bằng được em.
Ps: 1 khoá học thường cấp nhiều bằng nha em. Ứng viên xuất sắc nhất thì cân nhắc giữ lại trường :grin:

5 Likes

Nhắc chuyen cậu mợ e lại nhớ chuyen lai đánh POL của chị. Hehe :star_struck:

3 Likes

Đi lang thang các pic tranh luận ghê quá.về đây thẩm thơ cho nhẹ nhàng :)))

5 Likes

cái j mà kim sinh thủy đêý, t kim, hợp thủy, chết cha khắc mộc á… ôm gỗ mà k có nước, @@

5 Likes

Phong thủy cao nhất vẫn là nhân mà. B lo ji. Nhân tâm yên ổn, vạn sự thái bình. :blush:

4 Likes