Tam độc!

Thỉnh thoảng aH lên tỉa 1 câu làm moi nguoi giat mình lun a oi.

6 Likes

Nhà ở sao hoả. Tủi 19 thui. @Diepmin287 có nhầm t hok zậy, tủi 19 nha :rofl::rofl:

4 Likes

Có biến à anh?

3 Likes

Píc anh Rồng ốm thì có chị HTT, chị HTT bận thì có anh H chém gió cùng các em thơ, lúc nào cũng thấy sôi nổi yêu đời :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

thôi xóa, ko đọc dc thì toi…he he

8 Likes

Giề thế, tui chưa đọc được mừ. Lại nhớ hửm?

12 Likes

Quan tâm ấm áp lắm này chị @hoathachthao ới :relaxed:

5 Likes

báo cáo chị Đại, em nằm vùng mật thám, đã biết được anh Lông cay cú bị ngó lơ nên nói xấu chị, sợ bị bà con ném đá tấn công nên đã xoá bài. Xin hết!

4 Likes

AH lo chị ốm, lo lắng nen sot ruot, sot ruôt thi chột dạ, đâm ra suy tư rùi lên pic hỏi thăm chị đó. :heart_eyes:

6 Likes

Ảnh bảo a suy nghĩ lại kĩ rồi. Lần này đao gươm giáo mác cbi kĩ lắm. K chơi dao găm nữa. Quyết đón c về. Cơ mà chắc rèn đao bị mẻ. Nên xoá còm men :joy::joy::joy:

8 Likes

Tính aH không có máu me dao kiếm bạn êy . Nhung có may hanh động ngoài toan tính. Tao suc hut bat ngờ :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Úi giời, suốt ngày anh ấy chỉ tha thẩn với tổ chim câu thôi

10 Likes

Thankiu very :eyes:

4 Likes

câu dề

5 Likes

Câu hay cú? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

7 Likes
  • @Diepmin287 ơi @Karma phi công thua e có 1 tuổi thui, rất đẹp. Và hqua đk chương trình Bạn muốn hẹn hò, nên k thể là chậu đã có hoa.
  • anh @Vu_hung nãy tìm chị dáo dác mà ko thấy, lo quắn quéo hết người, xoắn từ dưới lên trên, cuối cùng hậu quả là xoắn cả não, ảnh tưng tửng hỏi: @hoathachthao bị covid ah? Nhưng thấy c lên, biết k sao, sợ c la, ảnh xoá.

Báo cáo, hết.

11 Likes

hic

4 Likes

B/c sót cô lăng quăng này, lúc đứng nhìn lá XA.NH => nghĩ tới XA.ANH. Làm bài thơ buổi sáng đấy.

8 Likes

Thấy e trông nhà siêu chưa?

8 Likes

máy soi ống dòm

5 Likes