Tam độc!

Không biết mai thị trường lên hay xuống nhỉ mọi người? :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Mai đi ngang anh nhỉ. Về tham chiếu hết. Họ F cũng ko ngoại lệ, chứng, bất, băng, phân gì cũng tham :rofl:

8 Likes

Chào ngày mới mọi người

4 Likes

Đây Juu đây :yawning_face: nửa đêm còn phải lê lết cái thân lên giải quyết sự cố nè :sob:

7 Likes

bonne nuit :heart:

4 Likes

Từ trước đến giờ cứ nghĩ Juu là nữ :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

anh em ai xem bóng đá thì chuẩn bị xem Mu đá vs Aston Villa của Steven Gerrard kìa

4 Likes

Mấy ngày nay ko thấy Long ca bình luận nhỉ, ai có thông tin tình trạng sức khoẻ của ảnh thì share giúp với, thanks

3 Likes

em lính mới xin chào tất cả các bác, các anh chị em trong pic ạ. Chúc mọi người cuối tuần vui nha :))

4 Likes

đang coi bác ơi

4 Likes

Cám ơn em iu lo lắng cho bữa ăn cụa anh :kissing_heart:
Nhưng bữa tối nay, em cho anh ăn hơi ít hay sao mà thấy lại đói mieoo… Em có muốn ăn đêm hôn? :yum:

5 Likes

Aston 0-1 MU

4 Likes

IMG_20220110_084258
Morning!

14 Likes

Happy sunday to All sweet hearts :heart:
Be relax and full energy :+1:

7 Likes

Lần chỉnh này lộ quá, nhìn thấy bàn tay quản lý rõ ràng và có thể là trái ngược với các yếu tố căn bản nên tạo sự hoang mang nhất định. Dần sẽ ổn định lại, sẽ phân hoá, dòng nào các yếu tố cơ bản và kỳ vọng không còn thì sẽ chỉ lình xình, dòng nào vẫn còn kỳ vọng và các yếu tố cơ bản tốt sẽ tiếp tục có thể đi lên.
Em nghiêng về câu chuyện của từng cổ phiếu, sẽ không thể cứ cùng dòng là cùng tím hay cùng xanh lơ đươc, đợt chỉnh rồi đã thấy được.

6 Likes

Sau đợt chỉnh này sẽ giảm bớt sự fomo quá đà của thị trường và bắt đầu đi sâu vào giá trị cốt lõi của từng cty. Lần này giống kiểu thanh lọc cơ thể vậy :rofl::rofl::rofl:mà thanh lọc này hơi đau ví :laughing::laughing:

7 Likes

Nice weekend cả nhà!

11 Likes

Chúc cả nhà ngày nghĩ cuối tuần an yên, mạnh khỏe nhé

6 Likes

Chúc chị ngày mới vui vẻ

2 Likes

Have a 9 day!!! To all my dears :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes