Tam độc!

em xúc từ sáng rồi thấy chạy mừng mừng rồi í thế mà tí nhìn lại lại sàn… e vẫn dự trữ còn 1 tí ti nếu mai có biến tiếp, xong là ngồi iên thoai. =))

4 Likes

=)))), t có lcg từ thuở 22, lâu rồi, đợt này bị dư lày nên múc thêm, chả biết có sai lầm k nữa, thôi kệ ha

3 Likes

hqua nó 20, vầ có dc dự báo có thể tệ hơn là về 19 trong hnay, cũng dc dự báo cả rồi, nên cứ kệ thôi, mua rồi thì thôi k nghĩ nữa, đau đầu lắm :(((

4 Likes

Đã dặn lòng ngồi yên mấy hôm nay nhưng tay chân không cho phép thế là sáng nay tui lại bắt =))) thôi giờ ngồi yên vậy

3 Likes

Thoát hàng KLF chưa bạn?

2 Likes

Cám ơn các anh lái cho em thoát đc KLF!

2 Likes

Chị Miss oánh ảo diệu, lướt sóng thôi rồi. Hàng anh TM, trước em nhớ a R nói là rất khó đánh. Em oánh mấy con công nhận khó chịu thật, không biết đâu mà lần với anh ấy, say sóng bét tè lè nhè chị ạ.

3 Likes

=)) t cũng có bệnh này, thôi, hy vọng từ mốc 19 bật lại nhé

2 Likes

Tháng 6 năm ngoái từ 16 còn về đc 8, thế thì cứ yên tâm là kiểu của em nó thế anh ạ, bỏ đi chơi hàng khác quay về vẫn kịp, mượt có sẵn hàng thì cứ bán thôi.

3 Likes

tức là ta dc sửa sai ngay trong ngày đó ạ :face_with_monocle: =))

1 Likes

15/2/21

5 Likes

Tin ra từ năm 2021 rồi bác. 1 năm trôi qua rồi đã thực hiện được đâu =))

2 Likes

Chắp tay nguyện cầu thôi ạ :smiley:

2 Likes

VNI sáng h đc 9k tỉ, liệu có xuống tới 1400?

5 Likes

okela, e chắp tay cùng bác =)) hãy cứ nghĩ mai thêm 1 phiên sàn nữa đi cho nó có sự chuẩn bị tâm lý nha, kẻo mai lại k chịu dc sốc :frowning:

4 Likes

Tự doanh đang chuẩn bị cho trận đánh lớn cuối tuần.

5 Likes

Van de bay gio ko phai la gia xuong bao nhieu, ma thanh khoan co hay ko, giong tien co vao ko. Midcap va small cap dang rui ro vo cung lon, nhin HNX va Upcom da break tat ca support va co the full retrace, it nhat con di 20% nua. Nen dung nghi gia re nua.

11 Likes

Đáy hôm nay là đỉnh ngày mai!!!

1 Likes

nhìn xa thôi bác nhỉ, mấy phiên nhằm nhò gì =)))

2 Likes

Em chia tay klf qua ôm dlg.

1 Likes