Tam độc!

Đã hiểu ý bác ấy. Nhưng mà cuối cùng thì ý của bác ấy cũng không khác ý của em bác ạ. Câu chuyện cáo chia bánh là câu chuyện thú vị, và gấu của em cũng là 2 trường phái trên cái chợ này. Ở tt khác thì kết cục sẽ khác.ở cái chợ quê này thì kết cục là như nhau. Đầu tư hay đầu cơ thì con cáo vẫn cứ no bụng và cái để nó ăn no bụng chính là margin. Chỉ 5% có miếng bánh nhỏ. Còn cáo với cái lưới mg và lòng tham của gấu nó nuốt sạch sẽ. Nó lấy tiền của gấu ở giá cao, call mg úp sọt bán toàn thị trường và kể cả ko mg thì cũng sợ chạy mất dép nó mua lại giá thấp. Nó không ăn bằng lần nhưng nó ăn số lượng khủng khiếp. Còn A,B,C thì là yếu tố kĩ thuật
Nay thì con cáo mới nhấm tí giấy thôi, cảm giác giấy trong dân còn nhiều

32 Likes

Mình cùng quan điểm với bạn. Nếu đủ yêu thì sẽ không có lí do nào cản nổi, khi đủ yêu thì sự khác biệt lại trở thành “điểm hấp dẫn” thay vì “không hợp”, sự giống nhau lại trở thành sự “đồng cảm, dễ chia sẻ” thay vì chê là nhàm chán…

12 Likes

2 hôm nay em đều thấy vui anh ạ, cổ xanh tím có nằm trong pic mình đấy ạ.
Hôm nay em còn táy máy bắt cục đá nho nhỏ xem sao. Mai d11 về có thể em sẽ bán lấy tiền mua thêm đá. Có phải em đúng là điếc không sợ súng không nhỉ?

12 Likes

Tạm biệt BN. Anh về đúng lúc khó khăn hoảng loạn nhất cùng mng. Và giờ cũng là tạm biệt thôi. Vậy nên sẽ gặp lại nhé BN!

4 Likes

9 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ nhé

5 Likes

spx dau gio tang, cuoi gio di vien. Thi truong toi qua

15 Likes

Gia dau test lai dinh cu va ko giu duoc. Dung hoi giong P sao xuong khi qua tre.

20 Likes

Chúc cả nhà ngày mới thành công

7 Likes

spx chart tuan, ai noi tot chi dum tui cai.

15 Likes

Chúc anh Rồng nhanh khỏe lại, chúc cả nhà ngày giao dịch cuối tuần may mắn hanh thông

7 Likes

Hôm qua tím lịm , hom Nay cuôi tuần, cuôi năm và sau chuỗi ngày giảm mạnh nên cá nhân mình nghĩ nhà đầu tư có tâm lý canh bán bớt nếu dc giá. Chúc moi người luôn bình an và may mắn happy quick-end. :green_heart:

5 Likes

Hôm nay hàng T3 về khá nhiều.

1 Likes

Chart này đang xấu rồi anh

3 Likes

12 Likes

Thanh ra dung nghe ai noi het, tu minh quyet dinh, tu chiu trach nhiem.

21 Likes

CHúc cả nhà phiên cuối giao dịch thuận lợi, e thì cắt máu thu tiền về với bama thôi

3 Likes

Mang xèng về cho mẹ ah e :grinning:

2 Likes

Chào mọi người ạ, chúc mọi ng có phiên gd cuối tuần vui ạ, chúc anh @Vu_hung bớt tương tư nhá :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Vâng a, mang tiền về , ra tết làm lại từ đầu :)))

2 Likes