Tam độc!

BSR thì chắc là giữ đc. Chưa xấu

3 Likes

mình cũng đang canh nó

4 Likes

Anh cứ thoăt ẩn thoắt hiện như này chị em về liệu có tìm được anh không.

6 Likes

Phu My Hung nhà aH đó
Hok thấy thì lấp ló Thủ Thiêm.
Lo ji Gấu ơi. :yum:

5 Likes

nhưng mà lnst của nó 76,9 tỏi đó, giảm 57% là do tỷ giá ăn mất 40 tỏi … mà TCBS bữa còn khuyến nghị mua vs giá mục tiêu 2x cơ mà h khuyến nghị bán 14x à , chơi nhau thế à bán đi tớ bữa hốt mớ 12 vs 16x =)))

2 Likes

Chart pvd quá đẹp, dở cái là NN bán hơi nhiều

8 Likes

ùm thì cơ bản thì con này cực kỳ ổn vs 2 luận điểm đầu tư là giá cao su vs vs giá dầu. Có 2 vấn đề của nó thôi là tỷ giá vs 1 vấn đề bé hơn … cần được giải quyết, năm rồi DRG công ty mẹ cho vay 30 tỷ để giải quyết nhưng chưa biết tới đâu, nhưng mà vấn đề tỷ giá này không hiểu sao các cty trong nước không giải quyết được chứ các cty MNC nước ngoài giải quyết dc cả, hy vọng là BLD của DRI giải quyết được điểm nghẽn này thì hok còn điểm nào lăn tăn về DRI này cả. Chúc các bác có quyết định sáng suốt để bánh té có tý nhân thịt =)))

4 Likes

Cân hết NN nhỉ

1 Likes

Vâng anh, bọn NN đánh PVD toàn ăn line

6 Likes

Nhà vắng vẻ quá, ra hẻm xéo làm ly bia thôi các bác.

2 Likes

Cuối tuần vậy là happy ending rồi bác ơi :beers:

Ta cứ vui đi vì đời cho phép ạ (bia cỏ 5 hào 1 xị, khuyến mãi lạc luộc luôn) :grin:

6 Likes

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, Mong anh Rồng Tuần sau về nhà

6 Likes

Thấy giữ BSR ổn k ? kk Chart ok mà.

3 Likes

cuối tuần GEX và nhóm BĐS KCN còn bị đạp bẩn ATC, quá tức quá đau

6 Likes

Anh ấy vào điểm danh Pic đấy.

4 Likes

chuẩn anh, nghe a nói xong e xóa lệnh bán 25, lúc sau vọt 25.x… hehe, thực ra e cầm nó mà thấy nó nặng mông, chứ con này tính cầm ra tết cơ a ạ, hehe, anw thank a nha

4 Likes

Mình nghĩ sắp nước rút r. Bạn cứ cầm đi. Để í dầu test đỉnh cũ khá tốt rút chân đẹp. Khả năng 29 ra đi đc

4 Likes

lên dc tầm đó cơ ạ, vâng e cảm ơn , để e ngóng nó, còn psh e chưa kịp thoát roài,

3 Likes

Thị giá cổ phiếu IDI thấp hơn nhiều giá trị doanh nghiệp,

1 Likes

Lên đc bnhieu thì k biết. Nhưng nếu đc thì ra đi. Khả năng 29 là khả thi thôi

4 Likes