Tam độc!

Nhưng em nói rất chuẩn ý. Thật là vô chiêu thắng hữu chiêu mà. :wink:

2 Likes

Ôi. Mắt díu r. Chun ngụ truoc. Nêu tôi nay mơ thấy số nào thi mai hú mn nhé. G9 Gấu :revolving_hearts:. Chúc 2 hàng xom ngu ngon sau khi tắt đèn. :slightly_smiling_face:

2 Likes

Số j cơ

2 Likes

@Rongdo007 em vẫn nhớ lời hứa của anh nên em vẫn ở đây đợi anh

12 Likes

Số để tối mai gặt. :yum:

3 Likes

Sáng gieo, tối gặt, ý là tuần tới tính đánh lướt T0 luôn em à

2 Likes

K ai chịu giải thích cho tui. Ý là chơi đề hả

3 Likes

Má ơi. Sao mn nói khó hiểu thế. :rofl::rofl:

2 Likes

:rofl::rofl: okela. Tui hiểu rồi. Sáng gieo tối gặt. Má ơi

1 Likes

Ôi chị lên làm e tỉnh cả ngủ. Vẫn lun cầu chúc aR nhanh chóng vuot qua bạo bệnh lần này và quay lại vào 1 ngày kg xa chị oi.

6 Likes

Chị miss ơi thi thoảng chị lên với bọn em đi. Cả lũ sàm xí hết đến nơi rồi.

5 Likes

Học cách coding của các AC rồi mình cũng thử gắng phát triển thêm em ưi :grin:

2 Likes

Alo đại bàng @Rongdo007 có nghe? Bồ câu đang gọi. Nghe rõ trả lời :face_with_monocle:

3 Likes

Chúc cả nhà mình ngủ ngon!

9 Likes

Have a nice dream to Miss :blush:

2 Likes

Chúc mng ngủ ngon và ngủ ngoan ạ :grin:

2 Likes

Chúc cả nhà cuối năm mạnh khoẻ bình an. Tết đến đít rồi các bác ơi.

6 Likes

thấy mọi người khá bi quan về tt trong năm nay. em thấy lời nhắn nhủ sau cùng của anh rồng lúc phải nghỉ ngơi dưỡng bệnh là tt sẽ ko sập hẳn. sẽ hồi phục và hồi phục mạnh hướng tới nâng cấp tt. các em ko phải lo lắng. trích gần giống lời anh rồng. nên cú sập vừa rồi em mới tham gia nữa tháng cũng đã đi qua khá nhẹ nhàng mất 5% vốn :sweat_smile:.

9 Likes

Đồng ý là cp bđs giai đoạn này rất hot, nhưng hô kiểu a7 thì khiếp quá, chợ búa quá. Thật không hiểu nổi vì đồng tiền mà nhà đầu tư sẵn sàng bán đi tất cả.

18 Likes

Hô xem ai đủ sức để đi cùng không đấy bác. Ai lầm lì thì ăn ngon, ai non gan thì té vội. Cuộc chơi nào cũng vậy. Người chơi dài, người chơi ngắn đủ cả. Quan trọng là kiếm được tiền!

2 Likes