Tam độc!

Mừng Anh đã về nhà. Chúc Anh mau khỏe nhé Anh!

2 Likes

nay có ai lên tàu GEX không :3

Ôi mừng quá a rồng đã lên F

3 Likes

Chiều hồi dầu trần

34 Likes

Nghe lời a @Rongdo007 múc PVD giờ đã ngon … Nhưng PSH trụ được giông bão lúc này cũng đã OK rồi…Chờ thêm đi, rồi cũng bay thôi nhưng hơi chậm xíu ^^

5 Likes

Em cầm abs được không anh, em vào lúc 24 ạ?

1 Likes

Tin a đi còi sẽ thổi ,mới mở đường bay rồi đấy

51 Likes

Chúc anh Rồng sớm khỏe nhé

3 Likes

Anh ơi Hoa Hậu Việt mua mới được ko ạ hay chờ chỉnh thêm. Hôm trước em bán trước khi nó chuyển sàn. Giờ thấy chỉnh lại định vào ạ

1 Likes

Chúc a nhiều sức khỏe…ít nhậu đi đại ka…Khỏe mạnh luôn, vui đuổi cho đàn e tung tăng theo dáng a chứ lị^^

2 Likes

anh @Rongdo007 lên lại rồi. Mỗi lần thấy anh comment là vui rồi anh ạh, ít nhất cũng biết anh vẫn khoẻ.

2 Likes

chúc anh rongdo mau khỏe để về chiến cùng ae :grinning:

2 Likes

A R ơi, dri e giá 17, giờ e múc tb dc k a? A nhận xét dùm e lcg với khg với ạ thanks a :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

LCG theo em đánh giá là ngon, giá này quá rẻ, cá nhân em múc thêm cụ ạ

9 Likes

e cũng vừa gia tăng =)), tiếc là k dc giá tốt nhất trong phiên

2 Likes

Thấy anh Rồng trở lại F là thấy trời hửng nắng luôn ạ. Chúc anh sớm khỏi bệnh và được ăn Tết bên gia đình ạ :blush:

1 Likes

Khg thì sao b ơi? Mình vẫn ôm khg lcg vì tin c HTT , mình đang định tb giá chứ k ý định bán

1 Likes

@Rongdo007 anh Rồng ko phải trốn vào nhà vệ sinh để nhắn tin đấy chứ ạ? Cố gắng vận nội công anh ơi, thẳng tiến về đích 1 vạch đón tết.

Giông bão có anh xuất hiện tụi em thấy đỡ lo.

3 Likes

Anh chị ơi, cho em xin hỏi thông tin DLG với ạ? Có nên giữ k hay cắt ạ? Em vào từ giá 4 ạ.

Lâu lắm em lại được nghe câu “tin anh đi”
Anh nhớ là mai này xuất viện thì phải giữ gìn sức khỏe nha, hạn chế rượu bia và thuốc lá :sob:

23 Likes