Tam độc!

ơ, cà phê bà Triệu với giai đẹp mà chị vẫn đòi trả dép à =)), e tưởng pải bo thêm dép chứ

4 Likes

k đi dc thì lăn.

3 Likes

Đường về nhà xa quá

5 Likes

Thực tế ck có nghỉ tết đâu. Ngoài mấy nc nghỉ tết ta ra thì mọi thứ vẫn đang vận hành bình thg.

Em nghĩ mình ko để tâm lý tết ảnh hưởng thì hơn.
Giữ bình tĩnh và tỉnh táo là sẽ ổn ACE ơi!

4 Likes

Anh vẫn đi bình thường mà :slight_smile:
Đưa tay đây nào. Mãi bên nhao bạn nhớ :relieved:

2 Likes

Em ơi, nó ko hồi là vì em đấy. Nhìn thấy em thị trường nó tụt huyết áp. Hết hơi ko buồn chửi.

11 Likes

tay chân bạn bè gì, let me go home… :roll_eyes:

2 Likes

Relax…

Ko phải lo đâu em.
Tt vẫn vậy, như nó vốn là thế thôi.

Ps: lo lắng ko giải quyết j mà. Phải hôn nào :relaxed:

1 Likes

9 Likes

Khả năng mai có hồi k anh

3 Likes

Em thấy 2 con voi to lù vừa đi qua. Nên có lẽ tt cần lặng lại chút cho bình ổn phải ko bác? :face_with_raised_eyebrow:

1 Likes

ngắm giai đẹp này từ nãy rồi, hức, lấy sức đi nốt tuần.

3 Likes

Vâng, đúng rồi bác ạ. mọi thứ vẫn bình thường, chỉ là tâm lý người mới rất dễ dao động thôi.
Thủy triều rút sẽ biết ai cởi truồng, câu này ứng với thời điểm hiện tại đúng quá. :slight_smile:

3 Likes

Cuộc chiến lợi ích nhóm , k đạp sâu đâu vì công ty chứng khoán còn có lãi vay và margin để sống tết này , đâu để nhỏ lẻ thoát margin dễ vậy , tiền vào dòng đầu cơ nên đạp cho sợ hãi.Khả năng mai vẫn đỏ nhẹ , thứ 4 mới ổn được

19 Likes

12 Likes

Em cũng đoán là phải đạp để NĐT không thể chốt lãi, phải giữ Margin qua Tết… hiuhiu. Hi vọng rằng hết T4 là TT tốt hơn :frowning:

7 Likes

Bác nói giàu hình ảnh quá :sweat_smile:
Em chỉ cần cởi trần thôi bác ơi, ko ham hố thêm :wink:

2 Likes

Chính là điều đó đấy e , với là cuộc chiến răn đe nhau

7 Likes

Đúng là tầm nhìn cao hơn. Cái em nhìn thấy chỉ là F0 nhanh nhanh bán, rút tiền về, là thoát margin trước tết. Là F0 đã bắt đáy hàng T3 đem ra xả kiếm lãi. mà các bác tạo lập chặn hết

4 Likes

mai t3 thì hôm nay sàn là hình như ko có lãi rồi nên lực bán nhẹ hơn. xanh lá nhẹ tới tết thì ra năm em đầu tư tiếp. anh lái đạp quá em nghỉ luôn nha. anh lái có đọc được thì xem xét nha :blush:

5 Likes