Tam độc!

Dòng Qc mua là sai lầm, họ tranh mua như thế chỉ làm lợi cho đội thoát hàng có sẵn, hôm trước mình đã nói rồi, đánh ko có kỹ thuật gì cả, ko thèm phòng thủ thì đứt.

10 Likes

thực ra là e định lướt hàng có sẵn thui, thui, e lại rút kn sâu sắc, :frowning:

3 Likes

Hàng anh Quýt là dạng rất khó lường trước, ai chưa có kinh nghiệm ở thương trường này, chưa giao dịch cổ dòng này thường 99% là đứt gánh. Nhưng có vậy thì mới không bao giờ đụng vào. Qua thời gian, kinh nghiệm dần tích lũy thì có thể thử cảm giác mạnh ở nhóm này, nếu ăn được thì tốt thôi chứ lịch sử đau thương vẫn còn đó. Tốt nhất chúng ta nên quay về trường phái đầu tư chính nghĩa thì hơn :smiley:

13 Likes

Các cụ tạo lập đang đi dò phần âm của địa giới để kết thúc năm tân sửu, đón mãnh hổ nhâm dần.

1 Likes

strongly noted. :upside_down_face:

1 Likes

Nhìn tt thì xem ra vẫn thấy soi cổ nhà Qc rồi mang các hàng khác ra xả. Nhà Qc sập kéo theo dig, ceo, l14 đứt hết - đấy là hiệu ứng.

7 Likes

Về nhà thì dễ bác ơi. Về bờ mới khó :innocent:

2 Likes

Sập đầu tiên là a H với a L RỔ 30 đó bác Sáng ra đã sọc tưng bừng rồi thì đành nằm im chịu trận. Phiên mai các anh chưa cày xong thửa ruộng là vỡ alo

10 Likes

Nay tt lực yếu quá, dòng tiền đang rút để ăn tết thì phải

3 Likes

Đúng là tạo lập chơi mạnh tay, mỗi tây đen nâng bank vcb chứ ko còn thảm, đạp phần còn lại. SSi tự doanh kém nên bị tạo lập mang ra thế thân. Thảo nào cứ thấy tt đuối dần chả nhìn tổng quát đc, sáng mất có 18 điểm, chiều sập toàn tập. Sáng hơn 13k tỷ là tt đang ko bt như mọi phiên ko ham hố vì bị đạp như vậy đáng ra phải trên 15k tỷ, chiều bị xả mạnh mà tt có hơn 24k tỷ cũng là tt ko bình thường vì như vậy là lực vào yếu, nhóm bđs bị bán chốt mạnh, dư bán sàn chủ yếu do tâm lý bầy đàn nữa, té mù theo mưa chứ một số cp không thấy lý do bị bán giá sàn như vậy. Mai lại bị hiệu ứng đám đông nó hành tiếp, nếu tt chỉ vờn nhau ở mức tham chiếu sau lên dần sẽ có cơ hồi kỹ thuật. Ăn tết thì hết bao nhiêu đâu mà mọi người cứ bám vào cái gọi là ăn tết. Giờ làm sao xác định đc ý định của tạo lập với tt này thôi. Sắp có 2 quỹ của Đài và Thái thì liệu tt có đỡ đc ko? Chỉ cần mấy con trụ nó đi ngang là tt sẽ hồi. Mà nhìn tây nó táng hôm nay cũng ác, nó đánh theo kỹ thuật và đánh theo tttg, tt Mỹ … nên khi nó đánh đúng lúc đà đang yếu thì quả là cũng khó đỡ.

23 Likes

Thấy bạn già online, xuống núi vào chào bạn già @Rongdo007 và anh chị em cái :grinning:
Nay VCB nó không buông, cho xóa ván mới làm lại nó nhanh.
:poop: trực chờ tòi ra rồi lại thu vào, xổ 1 cái cho xong để còn vào hàng

36 Likes
2 Likes

Chả liên quan gì, chỉ là sự yếu kém của đơn vị quản lý.

5 Likes

Sao cứ kiểu nhìn chỉ số VNI là chạy theo, xả bán thấy thương, không cần biết mình mua vì gì, bán vì sao. Không mú bán gì cũng bị văng miểng

7 Likes

Thoát đc hàng lâu lâu rồi là mừng lắm đấy ạ, chưa nói tới lợi thế mua vào.

5 Likes

Thoát cũng nhiều rồi bác à, chỉ còn một ít cái tay táy máy vẫn ham hố chọc lại tạo lập nhưng chọc nhầm tổ ong. So với hôm nhà Qc hồi thì nay bị te tua luôn. Còn hại tới một vài phiên nữa. TT lại vẫn điệp khúc xanh vỏ đỏ lòng.

10 Likes

Chúc anh mau khoẻ mạnh
Và hy vọng sau lần ốm này anh có thể bỏ thuốc lá và uống rượu ít lại để luôn khoẻ ạ

4 Likes

hình ảnh
Haizzz… em F0 mà nghĩ mai ko thông. Số mình sao vất vả quạ!

4 Likes

Cảm ơn nhưng phân tích của bác! Thật tâm lý và ý nghĩa ở thời điểm này.
Chúc bác và gia đình đón năm mới thật ấm cúng!

Xuân tâm một chút hương trà
Nghe đời phẳng lặng, nghe ta thái bình.
Xoa tay, cát bụi phù sinh.
Tràng An nếp cũ, còn mình với ta.

___ Hiên trà Trường Xuân___

3 Likes

… Chân tình!

2 Likes