Tam độc!

Nice day cả nhà, chúc ngày mới nhiều sức khoẻ, chúc VNI cầm máu giống DJ

14 Likes

DJ hôm qua có cú quay xe cực gắt đã xanh 99đ. Chúc anh chị em nhà Tam Độc ngày mới đầu tư thành công và may mắn !

7 Likes

Chào ace nhà đầu tư , Dji và Bit đã xuất hiện cây nên báo hiệu quyền mua chủ động của bên Bò.Vờ ni cá nhân tôi nghĩ sẽ test lại đáy 142x , nếu thủng 142x thì tạo thành mẫu hình vai đầu vai , khả năng về 138x sau đó mới kéo mạnh lên.Hơn 120.000 tỷ margin của ndt vay thì cá nhân tôi nghĩ các công ty ck sẽ k để cho nđt thoát margin dễ vậy, nguồn sống lợi nhuận lớn của các cty ck tết này.Vì đơn giản k phải nđt nào cũng học thuộc và làm đúng công thức cắt loss :âm 4% cắt 50 % hàng , âm 8% cắt 100 %.
Thời điểm này ai còn ở thị trường là tâm lý chán nản mong hồi thêm tý lãi để cắt hoặc hồi lại tý gốc để rút.
Còn thông tin chiến tranh thì cá nhân tôi nghĩ đó là cuộc chơi cá mập tầng top thế giới , rất nhiều nước đang gom B như 1 tài sản trú ẩn lạm phạt sắp tăng cao.Thật thật giả giả giả giả thật thật.Cá nhân tôi nhận định như vậy , k diễn tả được tốt.Chúc ace nđt bình tĩnh , mã nào yếu cắt thẳng tay , mã nào đánh giá tốt thì tùy ace quyết định có nên Hold k.

29 Likes

CHúc cả nhà ngày mới yên bình, mong sóng gió đừng ghé qua đây nữa.

1 Likes

VNI sắp hoàn thiện mẫu hình V-Đ-V rồi AE,thủng 1425 là hoàn thành ,AE nên lên sẵn kịch bản xử lý cho danh mục,gồng tiếp hay chờ tín hiệu.

Nếu có gì chưa đúng mong được các anh @hieunguy @Songda @Hao @dongphi @Meodoian @Rongdo007
Góp ý thêm cho e nhé :beer:

27 Likes

Mong a nhanh hồi phục sức khoẻ a @Rongdo007.! Ngày mới may mắn mọi người nhé.

3 Likes

Nice day cả nhà ^^ mong cả nhà giao dịch thuận lợi :innocent::innocent::innocent: mong bác Rồng ngày một phục hồi ạaa

3 Likes

Chúc nhà mình ngày mới an nhiên! Đi lang thang các pic vẫn chỉ có nơi đây là nhà! Đợi anh …. @Rongdo007

6 Likes

D11 vừa ra báo cáo tài chính quý 4 này cả nhà

8 Likes

:cold_sweat:

Anh Mượt cực kỳ khó chịu

4 Likes

Anh Mượt làm e chóng mặt lắm rồi :joy:

2 Likes

Đích cũng kha khá lệnh bắt đáy. Đích cầm đầu, cố lên

1 Likes

Còn thở còn gỡ em ơi. Vni cũng là 1 bàn cờ lớn. A nói nay sẽ cày xong ruộng. Chờ gieo hạt thôi

28 Likes

Tcb đang vọt ghê anh kk

2 Likes

Sóng Dòng Bank , trừ bvb , mã nào cũng sẽ tăng.Nền của Bank đẹp hơn nên của dòng Chứng.

2 Likes

Ra bctc mà giá cứ cắm đầu xuống các bác nhỉ. Em mua giá 36x

Tcb nén nửa năm, hi vọng break 56 chính thức vượt đỉnh

12 Likes

Các anh chị cho em hỏi tầm này có nên giữ ros không ạ?em f0

1 Likes

Những lúc như này chỉ muốn về thăm lại mái trường , bạn bè , thầy cô cười sảng khoái hớn hở

21 Likes