Tam độc!

=))) có cần dư lày không =))

4 Likes

em k biết xem nhưng nhìn tổng thể tay a sắc hồng, dày dặn, chỉ tay nét, đẹp… dự là 1 người kha khá thành công và lắm xiền =))

4 Likes

Biết đâu khám phá ra nhiều điều bất ngờ :laughing:

3 Likes

Ôi thôi, mình mà lắm xiền thì mở cty IPO 1 phát lên mây luôn :rofl:

6 Likes

chỉ là điều sớm muộn ha =))

2 Likes

Khái tính!

4 Likes

Ôi sao ai cũng đẩy em lên mây hết vậy :rofl:

3 Likes

Chu bác có thêm món xem chỉ tay nữa à :grin::grin::grin:

4 Likes

bonus là dường như da tay bác hơi bị khô, nếu cần thì có thể dùng thêm kem dưỡng ẩm ha. =))

7 Likes

Chắc do em tắm cồn tay em suốt ngày nên khô vậy đó ạ :rofl: Cần lắm 1 nhà tài trợ kem dưỡng da

4 Likes

Anh ơi, anh xem quý nhân ít mà hiếm đó làm ngành j thế anh? :star_struck::stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Chị xin xắn biết coi chỉ tay k, coi e 1 phát xem nào. Chứ mấy chục mùa lúa trổ bông mà hông được nắm tay em nào :rofl::rofl::joy::joy:

3 Likes

:facepunch: :facepunch: :facepunch: hóng hớt

1 Likes

chị k xinh đâu và cũng k biết xem e ạ, tay ai đẹp thì chị bảo đẹp vì nhìn nó đẹp thui à… =))

2 Likes

E tàu ngầm pic lâu lắm rồi. Món này của bác cho e theo với. Thêm cái món này chắc pic nổ luôn ấy chứ :crazy_face: :crazy_face:

2 Likes

Cái món này dự là làm pic anh Rồng nóng hừng hực

4 Likes

Học nhiều thế, đa tình có liên quan tới học hành, sực khỏe bình thường nhưng có vẻ hay ốm vặt, có đôi ba lần đã từng sức khỏe ko tốt cũng làm liên quan tới học, về già không được thọ (có thể rèn luyện thay dổi đc), chai tay chắc có tập xà tạ.

12 Likes

Ha ha bao hot luôn ấy chứ :grin::grin:

3 Likes

Bác @dongphi xem cho e với :grin::grin::grin:

5 Likes

ủa ôi tay a có chữ M rõ thế, tay quý nhân phù trợ đây rồi. chỉ tay của tổng thống obama cũng có chữ M nhé. tài lộc đầy nhà

2 Likes