Tam độc!

e cũng thấy thế, bạn này k chăm sóc sk tốt là k ổn, với kiểu hơi vất vả nữa

2 Likes

còn đường tình duyên thì sao anh :))) trộm vía em cũng tập tành với chơi thể thao đều đặn nên sức khỏe cũng k có gì xấu lắm

3 Likes

Cú rũ bùn đứng dậy cuối năm. Đẹp đấy.

4 Likes

Em không tin :cry: :cry:

2 Likes

PVD đánh sợ thật, cướp 1 mớ sàn

6 Likes

ui vậy hả, mình thích thể dục thể thao nên trước giờ mình vẫn tập tành đều đặn nên trộm vía k bệnh tật gì

3 Likes

Đúng là các anh cũng tâm linh, ngày cuối ko đỏ, ngày đầu cũng ko đỏ :slight_smile:

3 Likes

do đường sinh mệnh của bạn mờ lại đứt đoạn nhiều, nói sức khỏe là 1 phần nhưng ra đường cũng cẩn thận nha

2 Likes

dạ mình xin ghi nhớ

2 Likes

K vất vả, chỉ ăn với học, lấy chồng sinh con đẻ cái. Số hưởng, k phải lo nghĩ :rofl: (chém phần phật)

4 Likes

@Diepmin287 nhìn cho t đi. A Đp thì nói t rồi haha. C nói về sk hay ha.

5 Likes

Chỉ tay nhìn đẹp không cần bàn mà lại ko tin thì chịu.

6 Likes

Thí chủ phải là ng xinh lắm mới có bàn tay tnay

4 Likes

Trong đời đã ốm nặng bao giờ chưa? Ở chỗ đường sinh tử nó có cái ngã 3 mờ mờ đấy, rồi sau đó, rồi sau đó nữa, nếu nó không thành 1 đường thì khá mệt. Phải cho thành 1 đường thôi, hoặc sinh tử chạy song song, mình thấy sách ghi cứ cắt là không tốt.

6 Likes

Tay chai do tập xà hoặc tập tạ. Đường sức khỏe không tốt từ 30 tuổi đến 50 tuổi. Nếu nhìn kỹ thì có 2 đường sinh mệnh bổ trợ cho nhau. Tuy nhiên, 2 đường này tạo thành 1 tam giác nên dựa vào đức năng thắng số. Sống khá thọ. Đường tình duyên khá phong phú. Cá tính mạnh mẽ, không ỷ lại, dựa dẫm người khác.

12 Likes

Múp rụp. :laughing:

3 Likes

ôi nàng thơ của tui cũng có chữ M, hậu vận tốt, có tài lãnh đạo, sau này có của ăn của để, sự nghiệp ổn định. còn khum nhìn ra vấn đề sức khỏe thì chắc ok đó ^^

4 Likes

Biết rồi còn giả vờ :rofl:
Hàng chỉ đc ngắm, k đc nắm, buồn :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

c ơi em em nữa ạ

5 Likes

Thầy này 1 nghìn phần tăm là rởm rùi :joy: :joy:. Đắp chăn bông còn thấy rét

3 Likes